Announcement

Collapse
No announcement yet.

เย้ในที่สุดก็ เป็นสมาชิก AMDและ Abit ax78

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้ในที่สุดก็ เป็นสมาชิก AMDและ Abit ax78

กว่าจะได้ประกอบช่างมีอุปสรรค ของครบขาดบอร์ดตอนนี้ได้แล้ว
    แล้วก็รอผลสัก 2 อาทิตย์เด๊วหน้าตาคงดีตามไปด้วย

สุดท้าย ขอโปรแกรม overclock ของ AMD หน่อยครับอยากลองที่มานใช้คล๊อกผ่านวินโดว์อ่าครับ
    หามาหลายวันตาลาย ช่วยที่นะครับ Mod ทั้งหลาย อีกอย่างจำชื่อโปรแกรม เลยหาไม่เจอ อิอิ

Spec newcom

AMD althonX2 4600+
    Abit AX78
    HDD seagate 320 Gb cach 16mb --เป็นอันเด๊วที่ซวยดันไปเลือกประกันดีคอม(ประกอบช้าพอประกอบเสร็จต้องนำเครม --*)
    Ram Adata gaming 4Gb
    Psu Silverstone ST50F 500w
    VGA Sapphire HD3870 Toxic
    Case เอาตัวละไม่เกินพัน เพราะตังหมด T_T
    Last edited by tamaya; 1 Jul 2008, 16:10:14.

AMD OVERDRIVE...WWW.GURU3D.COM

Comment

Originally posted by tamaya View Post
      กว่าจะได้ประกอบช่างมีอุปสรรค ของครบขาดบอร์ดตอนนี้ได้แล้ว
      แล้วก็รอผลสัก 2 อาทิตย์เด๊วหน้าตาคงดีตามไปด้วย

สุดท้าย ขอโปรแกรม overclock ของ AMD หน่อยครับอยากลองที่มานใช้คล๊อกผ่านวินโดว์อ่าครับ
      หามาหลายวันตาลาย ช่วยที่นะครับ Mod ทั้งหลาย อีกอย่างจำชื่อโปรแกรม เลยหาไม่เจอ อิอิ
      Clock_GEN
      overclock แล้วเอาผลมาโชว์ด้วยนะครับ

Comment

ผมหน้าตาดีมานานแล้วครับ เด๋ววันี้ก้ได้ AX78 มาด้วยแล้ว

Comment

ยินดีด้วยครับ..

Comment

AX78 กัน ถ้วนหน้าเลย วิ้วๆ

Comment

ด้วยคน

Comment

แหล่ม ๆ เอิ๊ก ๆ

Comment

AX-78 ด้วยคนนะ........

Comment

CPU รุ่นไหนครับ..

Comment

ขอโทษนะ kit_dmax ผู้หญิงคนนี้คุณเอามาจากไหนขอผมมั่งสิ นางในดวงใจ ดูหนังจีนเพราะอยากเห็นเธอ แต่ไม่รู้เธอชื่ออะไร

Comment

ax78เหมือนกัน แต่บอร์ดผมเปงไรมะรู้ ไฟไม่เข้าบอร์ดซะที สอยมาวันแรกก็เกิดปัญหาเลย เดียวพรุ่งนี้จะเอาไปเคลมที่พันทิพย์

Comment

Originally posted by BABBLE2004 View Post
                          ขอโทษนะ kit_dmax ผู้หญิงคนนี้คุณเอามาจากไหนขอผมมั่งสิ นางในดวงใจ ดูหนังจีนเพราะอยากเห็นเธอ แต่ไม่รู้เธอชื่ออะไร

ตอบให้แทน ชื่อ หลิวอี้เฟย
                          เอาชื่อนี้ไปหาตามเสิร์ช ไม่เจอให้มันรู้ไป..lol

Comment

ชอบเหมือนกันครับ เดี๋ยวได้เจอกันครับ AX78 มองไว้อีกอัน

Comment

ผมก็พึ่งซื้อ AMD มา เหลือเงินไปตัดผมด้วย ตอนแรกจะเอา intel แต่ไม่เหลือเงินตัดผมเลยไม่เอา

Comment

Working...
                              X