Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา9600gso

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา9600gso

ของXFX 9600gso นะคับตอนนี้ราคาอยู่ประมานเท่าไหรอะคับ

อยากรู้ว่าราคาจะต่างจาก8600เท่าไหรอะคับ

จะซื้ออยู่ไม่กี่วันละคับ

ขอบคุนล่วงหน้าอิอิ

3900
    www.hwhinter.com
    www.busitek.com
    www.advice.co.th
    www.thanni.com

Comment

Originally posted by best26 View Post
      ของXFX 9600gso นะคับตอนนี้ราคาอยู่ประมานเท่าไหรอะคับ

อยากรู้ว่าราคาจะต่างจาก8600เท่าไหรอะคับ

จะซื้ออยู่ไม่กี่วันละคับ

ขอบคุนล่วงหน้าอิอิ

Forsa 8600GT__________2,520 ฿
      Spark 8600GT U600_____2,560 ฿
      Winfast 8600GT________2,880 ฿

Palit 9600GSO Sonic_____3,730 ฿
      Spark GF9600GSO_______3,980 ฿
      XFX GF9600GSO_________3,990 ฿

ต่างกันไปประมาณ พันกว่าๆ

Comment

ขอบคุนงับ

ถ้าใช้9600gso แล้วจำเป็นต้องเปรียนPSUมั้ย

ของเก่าให้ BLUE Storm 450Watt

เส็ปก

main M2N-E SLI
        CPU Athlon X2 3800+
        VGA(ของเก่า) 8600GT Winfast
        พัดลม2ตัว
        DVD-R ASUS
        รีดเด้อ

Comment

ไม่เปลี่ยนก็พอใช้ได้ครับแต่ถ้ามีตังก็เปลี่ยนดีกว่าครับเพื่อระยะเวลาที่นานขึ้น

Comment

ขุดๆๆๆ

Comment

9600gso กับ 3650TOP DDR3

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

Originally posted by best26 View Post
                ขอบคุนงับ

ถ้าใช้9600gso แล้วจำเป็นต้องเปรียนPSUมั้ย

ของเก่าให้ BLUE Storm 450Watt

เส็ปก

main M2N-E SLI
                CPU Athlon X2 3800+
                VGA(ของเก่า) 8600GT Winfast
                พัดลม2ตัว
                DVD-R ASUS
                รีดเด้อ
                BLUE Storm ไอ้ยี่ห้อนี่เห็นหลายท่านที่เอามาขายการันตีว่าวัตต์เต็มครับ แล้วหลายท่านยังบอกว่าที่ต่างประเทศยี่ห้อนี้ดังพอสมควร ดังนั้นไม่ต้องเปลี่ยนครับ ใช้ได้สบายๆ (ถ้า BLUE Stormของท่านเป็นตัวเดียวกับที่หลายๆท่านเอามาขายในนี้อ่านะ)

Comment

Originally posted by The Richman Toy View Post
                  9600gso กับ 3650TOP DDR3

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

9600GSO เเรงกว่าครับ

ปล.ในเวลา ลืม GF8600GT/GTS ไปได้เลย เพราะมัน ไม่คุ้มค่าเงิน

Comment

Working...
                  X