Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดของ Crysis กับ ชุดของ Timeshift อันไหนเจ๋งกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดของ Crysis กับ ชุดของ Timeshift อันไหนเจ๋งกว่ากันครับ

Crysis หายตัวได้ มีพลังมาก มีความเร็วสูง แต่ชุดของ Timeshift หยุดเวลาได้ ทำให้เวลาเดินช้าได้ ทำให้เวลาถอยหลังได้ ถ้ามาเจอกันอันไหนจะชนะเนี้ย ลองคิดเล่นๆ ดู

Timeshift หยุดเวลาได้

Comment

เอานิวเคียไปยิง ตายทั้งคู่ -*- โกงดีนักอิอิ

Comment

Timeshift ล้ำหน้ากว่านาโน100ปี

Comment

ผมว่าน่าจะล้ำหน้ากว่านาโน 100 ล้านปีนะ เทคหยุดเวลาเนี่ย ตอนแรกนึกว่าจะมีแต่ สตาร์ แพล็ตตินั่ม ซะอีกที่หยุดเวลาได้

ดูๆไปทั้งคู่ก็สู้ฮารุฮิไม่ได้อยู่ดีอ่ะ

Comment

Working...
          X