Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Windows XP ดีๆมาแนะนำจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ๋อ พี่คับ เน็ตผม 256เค อ่ะคับ กี่วันถึงจะได้ลองใช้นี้
    พี่ช่วยไรท์ใส่แผ่นซีดี แล้วช่วยกรุณส่งให้ผมได้ไหมคับ
    จะขอบพระคุณอย่างยิ่งเลยนะคับ ^^

Comment

สำหรับคนใช้เครื่องไม่แรงและไม่อยากเล่นXPกับVistaหรือOSX 10.4

แจกวินโดวส์มั้งดีกว่าเรา แจกในกระทู้นี้แล้วกันขี้เกียจตั้งใหม่

Geniue Microsoft Windows 3.1 ขอลบรูปออกเพราะมันโหลดช้า

กดตรงนี้แรงๆ
      Last edited by หัวโบราณ; 27 Dec 2006, 23:16:36. Reason: แก้ลิงก์ใหม่ให้ และลบรูปออก

Comment

โอ้ โบราณสมเปงท่านจิงๆ 555+

Comment

ผมก้อเน็ต 256k งับถ้าโหลดแบบไม่ปิดเลยก้อวันนึงอ่ะ เสร็จ 100%

Comment

อยากได้ win 3.1 มาเล่นจัง

Comment

เอ่อ...แบบว่า ไม่เคยใช้ bit อ่ะครับ

โหลด utorrent มาแล้วใช้ไม่เป็นครับ

คือมันโหลดช้ามาก ต้องทำไงครับ net 256 k

Comment

ผม copy มาจากหัวโบราณ แต่ลงทีไรมีปัญหากับไดรเวอร์ SB live! ทุกที
                ไม่รู้เป็นที่อะไร ก็เลยใช้แผ่น SP1 เวอร์ชัน pantip ลง SP2 แยก
                แล้วก็แก้ปัญหา WGA เอา หาได้จากเว็บบอร์ดนี้แหละครับ

Comment

เข้าเว็บไม่ได้หว่ะ คับ T=T

Comment

กำแท้ ไม่มีมี DVD-RW ไรท์ลงแผ่นยังไงละเนี่ยยตั้ง 1 นึ่ง

Comment

แล้วใช้ ภาษาไทยได้ป่าวคับ ? - -"

Comment

โบราณสมชื่อครับ สมัยไหนหว่า วินโดว์นั่น

Originally posted by Cesc View Post
                        กำแท้ ไม่มีมี DVD-RW ไรท์ลงแผ่นยังไงละเนี่ยยตั้ง 1 นึ่ง
                        ตามรูป comment 14 อะครับ เค้าให้ติ๊กถูกแค่ 2 อย่างนะครับ จะได้เนื้อที่ประมาณ 600 mb ครับ

Comment

อยากได้มั่งอ่ะครับ แต่เนต dial ง่ะ T^T

Comment

ใช้ได้หมดเลยจ้า ภาษาไทย ลาว เขมร มีหมดเหอะๆ (ลาว เขมร มีด้วยเรอะ -*- ลงมั่ว)

Comment

เข้าลิ้ง ที่ให้มาไม่ได้อะ

Comment

อ่า คือออออ ตอนนนนนนนี้..................................................................
                                ผมก้อเข้าไมได้งับเนื่องจากเหตุแผ่นดินไหวที่ใต้หวัน เราเลย หวั่นตามมันเพราะทำเครือข่ายขาดและไม่สามารถเชื่อมต่อได้ ถึง เข้าได้ก้อ อ๋อย พอดี - -" ต้องขออภัยในฟามไม่สะดวกงับ - -

Comment

Working...
                                X