Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Windows XP ดีๆมาแนะนำจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี Windows XP ดีๆมาแนะนำจ้า

ต้องตัวนี้เลย Microsoft Windows XP Student Edition ของเค้าดีจิงๆนะเออ -O-"
    -ไม่ต้อง Active การยืนยันเป็นของแท้ เพราะมันแท้แต่เริ่มอยู่แล้น
    -ทำงานเร็วมาก
    -ลงได้เร็วมาก
    หน้าตาโดยรวมงับ [แอบลง Theme Windows Vista หุหุ]
    Update WMP11 กะ IE7 สวยมากๆ ^^" แถมยังมีความแข็งแรงจากการ Update ทาง Microsoft ด้วย
    สามารถหา Download จาก Bit ได้ที่ www.isohunt.com แล้ว Search ว่า Windows XP Student งับ ขอให้โชคดี ^^

โดนตัด feature อะไรออกบ้างอ่ะครับ เช็คๆดูให้หน่อยครับ ผมไม่อยากโหลดแล้วเสียเปล่า

Comment

ผมใช้มาก้อไม่เห็งมีอะไรโดนตัดเลยนะงับ

Comment

โดนตัดเรื่องWGAไปคับ

555

ผมก็ใช้ตัวนี้มานานแล้ว
        *มันเป็นตัวโปรเลยคับ
        *ใช้กันเกือบทุกมหาลัยในสหรัฐ
        *อ้างอิงจากเวปwarez-bbที่บอกผมตอนโหลด

Comment

WGA คือรายหว่า ฟามรู้น้อย -*-

Comment

Windows Geniue Advantage ตัวตรวจจับวินโดวส์ปลอม

Comment

เหอะๆ - -

Comment

ตามไปดูด ๆๆๆๆ

Comment

แล้วถ้าจะลงต้องทำยังไงหรอครับยากไหมผมลงวินโดไม่เป็นทั้งๆที่มีแผ่น

Comment

การลงไม่ยากหรอกคับแค่ตั้ง BIOS ให้บูต CD ก่อนแล้วใส่แผ่น Windows และทำตามที่มานบอกแค่นั้นอ่ะงับ ง่ายๆ เมื่อก่อนผมก้อลงไม่เป็นคับ แต่เห็นเสียดายตังแล้วต้องพยายามซ่อมมานให้ได้
                    ปล. อย่าลืม BackUp ไฟล์ไว้ก่อนลงใหม่ด้วยละ ^^

Comment

มันดีอย่างไรบ้างคับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมคับ
                      แล้วโหลดมา ต้องไรท์ลงแผ่นซีดีก่อนใช่ปะคับ

Comment

กำ เข้าเว็ปไป มันมีตั้งหลายตัวอ่ะ เอาตัวไหนอ่ะคับ

Comment

ใช่ครับ ลอง search ดูแล้วอะครับมันมีตั้งหลายตัวครับ กลัวโหลดผิดอะครับ ชี้ชัดทีนะครับ อบากโหลดๆๆ

ขอบคุณมากครับ

Comment

มาแล้น Search แล้วเลือกตัวแรกเลยจ้าพอเปิด Bit แล้ว เลือกเครื่องหมายถูกตามในรูปแล้วโหลดเลยจ้า โหลดเสร็จ Write ลงแผ่น แล้วใช้ได้เลยจ้า Copy CD-Key ก่อน Format ล่ะ ^^

Comment

ขอบคุณมากครับ ...

Comment

Working...
                              X