Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณ Com 7 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณ Com 7 ครับ

1 สัปดาห์ก่อนเอา cpu 4200+ ไปเคลมที่ com 7 ที่ pantip ณ วันนี้มี จนท.โทรมาแจ้งว่า รุ่น 4200+ ไม่มีแล้วรับเป็น 4600+ ได้ไหม ฟรี! ไม่เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

*เห็นช่วงนี้มีแต่ประกันแย่ๆ ครับ แต่ com7 สำหรับผมก็ยังดีเหมือนเดิม หรือไม่ค่อยได้เคลมไม่รู้*

ผมก็เคยได้รับการเครมดีๆจาก Com7 ตอนนั้นเอาการ์ดจอไปเครม ทั้งๆที่พึ่งซื้อมาไม่นาน แต่รุ่นนั้นของหมด พี่ท่านเปลี่ยนให้เป็นตัวใหม่ รุ่นใหม่เลย

Comment

ของดี ก็ดันไปครับ

Comment

อย่าไปยอมเปลี่ยนครับ ยืนยันจะเอารุ่นเดิมให้ได้

ล้อเล่นครับ ดีนะครับที่เป็นซีพียู ถ้าเป็นบอร์ดคงฮาดี 478 เคลมได้ 775 กลับมา
        DDR ได้ DDR2 กลับมา คงดีใจไม่ออก ^ ^

Comment

เอา E2160 ไปเครม แล้วให้ QX9770 มาได้ไหมนะ อิอิ

Comment

เคลมบ่อยครับ กับ คอม7 ขอยกนิ้วให้เลยครับเรื่องบริการหลังการขาย
            ผิดกับบางเจ้า ของราคาเจ็ดแปดร้อย มันให้เราทิ้งของไว้แล้วกลับไปโทรเช็คที่บ้าน
            ว่าของมีรึยัง บางทีต้องนั่งรถ2เที่ยว3เที่ยว หมดไปกับค่ารถแพงกว่าค่าของ
            แถมต้องเจอกับการบริการที่ห่วยแตกอีกสาระพัด เลิกใช้ของ ตรา Dcom ไปหลายปีละ

Comment

ก็ประกันของ Com7 ระดับ แพลตทินั่มงาย.. (แอบโฆษณา..)..

โชคดีที่ CPU ผมประกัน Com 7อิอิ..

มี HD ตัวเดียวที่ประกัน ดีคอม..เหอๆ..

Comment

สาขาใหญ่ใช่มั้ย

Comment

เดี๋ยวทำ E2140 แต๊ป บ้างดีกว่า
                  เผื่อได้ Q9450 มาแทน อะ ฟรีๆ ^^

Comment

- - ผมเคลมของ Com7 สาขา หาดใหญ่ มี 4 รอบ ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เพราะรอโคตรนาน Platinum ด้วยนะ ประกันอะ นานโคตรๆ 2-3 สัปดาห์ เสียใจ TT

Comment

เคลม NF4G ได้ NF6G มาฟรีไม่เสียตังเพิ่ม
                      แต่ขี้เกียจรอ พอได้มาเลยประกอบเป็นเครื่องใหม่ไปแล้ว

Comment

เจ๋งดีอะ

Comment

ยินดีด้วยครับ

โชคดีจังครับ

Comment

Originally posted by BoM View Post
                            เคลมบ่อยครับ กับ คอม7 ขอยกนิ้วให้เลยครับเรื่องบริการหลังการขาย
                            ผิดกับบางเจ้า ของราคาเจ็ดแปดร้อย มันให้เราทิ้งของไว้แล้วกลับไปโทรเช็คที่บ้าน
                            ว่าของมีรึยัง บางทีต้องนั่งรถ2เที่ยว3เที่ยว หมดไปกับค่ารถแพงกว่าค่าของ
                            แถมต้องเจอกับการบริการที่ห่วยแตกอีกสาระพัด เลิกใช้ของ ตรา Dcom ไปหลายปีละ
                            ผมก็สั่งคนที่รู้จักกันตลอดจนถึงญาติพี่น้องเลิกคบ Dcomไปนานแล้วเหมือนกันครับ

Comment

ราตรีสวัสดิ์ทุกท่าน เงินเดือนออกก็ใช้กันมั่งนะครับ เดี๋ยวประเทศเงินฝืด

Comment

Working...
                              X