ตอนลงวินโดวส์นะครับ ก่อนจะก๊อปไฟล์ต่างๆ ลงเครื่องนะครับ จะมีข้อความขี้นว่า File ntkrnlmp.exe could not be load. The Eror Code is 7. Set up cannot continue. Press any key to exit. พอจบขั้นตอนนี้ จะเป็นอย่างนี้ตลอดเลยครับ บอร์ด เอซัสp4v8x อายุงานสามปีกว่าแล้วครับ ถ่านไบออสเปลี่ยนแล้ว ลักษณะนี้บอร์ดเสียหรือไม่ครับ??? แก้ปัญหาไงดีครับ เมียไม่ไห้เปลี่ยนด้วยดิ บอกไห้พังสุดๆ ก่อน ท่านใดพอทราบปัญหารบกวนช่วยทีครับ บู๊ตยังไงก็บู๊ตไม่ขี้น