Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS ขับเครื่องบินไมยากจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS ขับเครื่องบินไมยากจัง

ตอน ขับเครื่องบิน ยิงคุ้มกัน จากพวกเอเลี่ยนน่ะคับ เสร้จแล้วมันให้กลับ CAMP แคมป์
    มีพายุ หมุน 2 3 ลูก อ่ะครับ ไม ยากสัส ๆอ่ะ น่าโมโห กด ***ไรไม่ไปเลย แมร่งบินไปซ้ายเองตลอด

ผมว่าเกมนี้ขับเครื่องบินง่ายกว่า BFละอย่างน้อย

Comment

ใช้มุมมองที่สามจะถนัดกว่านะครับ ตอนขับเนี่ย กด F1 เปลี่ยนมุมมองครับ

ตอนหลบพยายามบินเอียงฉีกพายุมาอีกทางครับ เร่งบูสท์ด้วยก็ดีครับ น่าจะผ่าน ไม่ได้ยากเย็นอะไร

Comment

เป็นด่านเดียวที่ผมต้องต่อจอยเล่น!!

Comment

กว่าผมจะรอดนะด่านนี้ ผลัดเพื่อนเล่นหลายคนเชียว
          ป.ล.ตอนนั้น ผมยังไม่เคยขับ บ. ใน Crysis เลย - -"

Comment

ขับไปมาซ้ายขวาก็ผ่านแล้วครับเอเลี่ยนมันทําอะไรเราไม่ได้

Comment

ก็ขับ***งๆพายุเอาไว้เท่านั้นเองอะครับแล้วกด shift ค้างเพื่อเร่งเครื่องหนีพายุเท่านั้นก็ผ่านแล้วครับ

Comment

ขับ ฮอ ยากก่าเครื่องบินตัวนั้นหลายเท่าครับ

Comment

โคตรเกลียดเลยครับขับเครื่องบินเนี่ย
                  ทุบคีบอร์ดไปหลายทีเลยผมอ่ะ

Comment

ผมว่าด่านนี้หมูสุดแล้วนะ

Comment

เจอภายุลูกแรกก็เลี่ยงไปทางขวา แต่อย่าให้ชนผนังน้ำแข็ง
                      แล้วลุยเลี่ยงไปเรื่อยๆ

Comment

ไม่ยากๆ ต้องใจเย็นๆครับ
                        Attached Files

Comment

ออก***งๆไว้คับ พายุ อะ

Comment

Working...
                          X