Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเอา Sapphre HD3870 Toxic 512MB GDDR4 มาต่อ CF Tagan 500W เอาอยู่ไหม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเอา Sapphre HD3870 Toxic 512MB GDDR4 มาต่อ CF Tagan 500W เอาอยู่ไหม...

ถ้าเอา Sapphre HD3870 Toxic 512MB GDDR4 มาต่อ CF Tagan 500W เอาอยู่ไหม พัดลมในเครื่องแค่สองตัวมากับเคส หน้า หลัง เท่านั้น HD 1 DVD 1 แค่นี้ ไม่คล๊อก ...

แค่ 3870 สองตัวก็ 400w เกือบ 500w แล้วครับ

จะพอมั้ยเนี้ย

Comment

CF น่าจะ 750W+ นะครับ 4000 บาทขึ้นไป วัตต์แท้แน่นอน

Comment

เกือบ Cross fire ได้นะ

Comment

ได้แค่เกือบ โฮะๆ...

Comment

การ์ดนะ เกือบๆ ถ้าคิดอุปกรณ์ อื่นล่ะไม่เกือบเลย

Comment

600w ก็พอครับใช่อยู่ของ Tagan อุปกรณมี HD3ลูก DVDromx1 Ram4x1GB พัดลม5ตัว +Oc ด้วย
              เอาอยู่แน่นอน

Comment

500w ไม่พอแน่ๆ แนะนำให้้ใช้ 600w ขึ้นไป

Comment

เอาpower บ้านๆสัก500วัตต์มาต่อพ่วงอีกตัวครับประหยัดได้หลายตังเลย
                  Last edited by mrlup; 2 Jul 2008, 00:11:44.

Comment

เกือบพอ ถ้าใส่เฉยๆ เข้าwindow น่าจะได้ แต่เล่นเกมส์ ดับ แน่นอน

Comment

กรี๊ดดดดดดดด

โหดร้ายเหมือนกันนะเนี่ยท่าน ว่าแต่ เล่น มือ 1 หรือ มือ 2 นิ อิอิ

ครอสไฟร์

Comment

ใครอยากcrossfire แล้วpower เกือบพอ นี่ทำอย่างผมว่าประหยัดสุด หารีเลย์สวิทซ์ที่ใช้กับไฟDC12v(ที่มีคอนแทคปกติเปิด n.o. 0ทำงานn.c.)ราคาถูกๆสักตัวมาใช้ต่อวงจรแบบง่ายๆ(ลวกๆแต่สะดวกดี)

Comment

Working...
                        X