Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าวมาฝาก ไมโครซอฟท์ เลิกขาย XP แล้วจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GhostXP View Post
    XP neverdie ++++
    อุอุ ถูกต้องนะๆๆๆๆ คร๊าบบบบบบบ

Comment

คอมบ้านๆแบบผมจาไปไหวป่าวเนี่ย

Comment

ผมว่า XP ใช้งานง่ายที่สุด

Comment

กำของคนใช้คอมเก่า
          XPก็ดันหยุดขาย แต่Vistaก็ยังไม่เจ๋ง
          สงสัยผมต้องลองเปลี่ยนค่ายไปลองเล่น Linux กะ Mac ดูบ้างแล้ว

Comment

Originally posted by tonghadyai View Post
            กำของคนใช้คอมเก่า
            XPก็ดันหยุดขาย แต่Vistaก็ยังไม่เจ๋ง
            สงสัยผมต้องลองเปลี่ยนค่ายไปลองเล่น Linux กะ Mac ดูบ้างแล้ว
            สนับสนุน Ubuntu ครับ แจ๋วจริง ลองดิ อิอิ

Comment

ไม่รู้ แต่ก็จะใช้ XP ต่อไป ^^
              เครื่องผมเคยลง Vista ล่ะ อืดโคตรๆ --*

Comment

หนับหนุน ubuntu ด้วยคนครับ แหล่ม ๆ

Comment

ว่าจะไปซบอก Linux อยู่ เห็นหน้าตาสวยอยู่

Comment

ubuntu อีกเสียงครับ

ยังไงตอนนี้xp ดีที่สุด

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
                      ว่าจะไปซบอก Linux อยู่ เห็นหน้าตาสวยอยู่
                      แล้วสเถียรไหมครับผม...สวยแล้วสเถียรไหมเอ่ยอิอิ

Comment

Originally posted by Zephyross View Post
                        สนับสนุน Ubuntu ครับ แจ๋วจริง ลองดิ อิอิ
                        Ubuntu คืออะไรเหรอครับ เปง OS เหรอ แล้ว Support Program กับ Game มั้ยครับ

Comment

นึกว่า จะเลิกขาย เพราะ ข้าวสารมัน แพง!!

55555

Comment

microsoft เลิกขายแต่1000ทิพไม่เลิกขายก็ยังใช้ต่อไป อิอิอิ

ปล.วิสต้าลองลงมา3-4รอบละทั้ง 32/64 เล่นไม่ทันข้ามคืนก็ถอดใจกลับ xp ทุกทีรำคาญมันถามยิกๆยังกะตำนานเกรียนเมพเลย

Comment

เหมือนตอนยุคนึง ME นี่ แย่มากต้องข้ามยุคมาเล่น XP เลย
                              98 SE (Slow & Eat More Ram)
                              ME (More Error)
                              XP (Extra Problem)
                              Vista (Very Irregular System & Terrible Application)
                              ยุคนึงสมัยนึง มันเคยถูกเรียกกันแบบนี้ใช่ปะ
                              Last edited by Vargarv; 1 Jul 2008, 17:18:13.

Comment

เลิกขาย XP แจกฟรี แทน

Comment

Working...
                                X