Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M2N-E nVidia nForce570 Ultra

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS M2N-E nVidia nForce570 Ultra

คือว่าตอนี้ผมใช้เครื่องเก่า คือ amd2000+ asus a7v600 อยู่ อะครับมันใกล้จะกลับบ้านเก่าแล้วก็เลยว่าจะซื้อคอมใหม่แล้วผมอยากรู้ว่าASUS M2N-E nVidia nForce570 Ultra
    เดี๋ยวนี้เวลาลงwindows กับ HD แบบ sata chip ใหม่พวก nForce570 Ultra จะต้องลงdriver harddisk เหมือน amd รุ่นเก่าๆ หรือเปล่า
    ช่วยตอบกันด้วยนะครับ จะขอบคุณมาก หรือถ้าจะช่วยอีกแรงช่วยจัดspec ให้หน่อยนะครับเอาซักamd am2 3500+

AMD 3500+ socket AM2
    M2N-E
    Winfast 7600GT
    Corsair 512*2/667
    SATA-II 250

แค่นี้ก็เหลือแล้ว จะใช้ทำอะไรอ่า เล่นเกมก็ลื่นหัวแตกแล้วสเป๊กนี้

Comment

ไม่ต้องลงครับ ลง window ตามปกติเลย

Comment

พอๆกะเครื่องที่บ้านเลย xp2600+ กะ 7VT600L 6ปีละ ลงวินโดไปแค่ 2 ครั้งเอง แต่การ์ดจอเปลี่ยนไปตอนปีที่ 4 พัดลมเสียเลยเปลี่ยนการ์ดใหม่เลย นอกนั้นเดิมๆหมดยังใช้ได้ดีอยู่ อิอิ..

Comment

ขุดเพื่อ

Comment

ขุดมาระลึกความหลัง เมื่อยังใช้ m2n-e ( ตอนนี้ก็ยังอยู่ แต่ไม่มี psu )
            ปล.สงสัยเค้าไม่ได้ดูวันที่ก่อนตอบมั้งครับ ผมว่า คนตั้งเค้าคงซื้อไปแล้วละมั้ง

Comment

Working...
            X