Announcement

Collapse
No announcement yet.

HR-01PLUS กะ Tuniq Tower อันไหนแจ่มก่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HR-01PLUS กะ Tuniq Tower อันไหนแจ่มก่าคับ

Tuniq Tower เอามาไส่กับบอร์ด alive nf6g ได้ป่าวคับ
    Last edited by artm5; 1 Jul 2008, 21:40:35.

พอๆกันครับ Tuniq ดีกว่านิดนึง ไม่เกิน 2 องศา

แต่ผมชอบหน้าตา HR มากกว่า

Comment

Tuniq Tower เอามาไส่กับบอร์ด alive nf6g ได้ป่าวคับ

Comment

เอา HR-01 ไปเลย สวยเย็นจับใจแน่ๆ

Comment

ไอ้ใส่อ่ะ ใส่ได้ครับ

แค่ เคส ท่าน อะ จะไหว มั้ย

มันใหญ่มากมายเลยนะ

Comment

ของผมใส่เคส delux ครับ

Comment

Originally posted by hyppiez01 View Post
              ไอ้ใส่อ่ะ ใส่ได้ครับ

แค่ เคส ท่าน อะ จะไหว มั้ย

มันใหญ่มากมายเลยนะ
              อ่อผมใช้เคสสส CM 690 อ่ะคับ แล้วมันใส่ได้ทั้งแนวตั้งและแนวนอนเลยป่าวคับ

Comment

โหย ใส่ได้สิ เหอะๆ

Comment

Tuniq ของผม Idle 30C Full ยังไม่ได้ลอง E4300@3.2

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
                    Tuniq ของผม Idle 30C Full ยังไม่ได้ลอง E4300@3.2
                    เย็นมากมาย

Comment

HR-01+ ผม OC E6420 ไป 3.4GHz
                      Idle 33-35 Full ไม่เกิน 42-44

Comment

น่าเล่นทั้งสอง

Comment

Working...
                        X