Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครให้ใช้ฝา Alphacool Laing DDC Clear Acrylic Top

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครให้ใช้ฝา Alphacool Laing DDC Clear Acrylic Top

ใครใช้ฝา Alphacool Laing DDC Clear Acrylic Top อยู่มีวิธีทำให้แรงครับ แรงพอๆ หรือแรงกว่า XSPC Premium Laing DDC Clear Acrylic Top ครับใครอยากแรงส่งฝามาเดียวผมทำให้ดูครับ

ว่าแต่ ฝา Alphacool นี่มัน ราคาเท่าไหร่ครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ราคาหน้าเว๊บ performance มัน 29.95$ ประมาณเก้าร้อยกว่าบาท

Comment

ผมว่าแถวนี้มีไม่น่าเกิน 3-4 คนนะ เหอๆ

ว่าแต่ฝา MCP655 ไปถึงไหนละครับท่าน

Comment

Originally posted by ADVISORY View Post
          ผมว่าแถวนี้มีไม่น่าเกิน 3-4 คนนะ เหอๆ

ว่าแต่ฝา MCP655 ไปถึงไหนละครับท่าน
          ผมก็ว่างั่นครับ มีคนใช้น้อย ส่วนฝา MCP655 ความแรงนั้นผ่านครับตอนนี้เก็บรายละเอียดเรื่องงานอยู่ครับ

Comment

อยู่แถวไหน
            เดี๋ยวไปรื้อในห้องเก็บของ มาให้เล่น

Comment

ว้าว เท่ มาก

Comment

Originally posted by Gunner View Post
                อยู่แถวไหน
                เดี๋ยวไปรื้อในห้องเก็บของ มาให้เล่น
                ผมอยู่แถวติวานนท์ซอย 3 คับท่านอยู่แถวไหนครับ ท่านรื้อมาเลยรับรองว่าแรงกว่า XSPC แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by PonDTranG View Post
                  ผมอยู่แถวติวานนท์ซอย 3 คับท่านอยู่แถวไหนครับ ท่านรื้อมาเลยรับรองว่าแรงกว่า XSPC แน่นอนครับ
                  นนทบุรีเหรอ PM ที่อยู่มาเลย

Comment

Originally posted by Gunner View Post
                    นนทบุรีเหรอ PM ที่อยู่มาเลย
                    PM ไปแล้วครับ

Comment

มีอยุ่1ชุดจะเอาไปคว้านเพิ่มป่ะครับ

Comment

Originally posted by PonDTranG View Post
                        PM ไปแล้วครับ
                        ส่ง EMS ไปให้แล้วครับ ทั้ง pump ทั้ง ฝา TOP

Comment

ส่ง EMS ไปให้แล้วครับ ทั้ง pump ทั้ง ฝา TOP
                          ขอบคุณครับผม อ่ะอ่าเราชาวเแมวน้ำได้เห็นของดีอีกแล้ว อีกไม่นานนี้จะได้เห็นกันครับว่าฝา TOP Alphacool Laing DDC นั้นก็แรงเหมือนกันครับ

Comment

ได้ของมาแล้วครับ รอชมความแรงของฝา TOP Alphacool Laing DDC กันครับ

Comment

รอชมครับ ถ้าแรงจริงจะฝากทำอันนึงครับ อิ อิ

Comment

Working...
                              X