Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ 19'' ทีจอ LCD มีอายุการใช้งานกี่ปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ 19'' ทีจอ LCD มีอายุการใช้งานกี่ปี

จอ LCD มีอายุการใช้งานประมานกี่ปี มีเพื่อนบอก 2-3 เองหรอ
    แนะนำจอ 19'' ที

จอ philips 19" wide มีอายุการใช้งาน 1 วัน ก็มีเด้ดและงับ

Comment

ยัง เปลี่ยนไม่ได้อีกหรอ เพ่ เสียใจด้วย รอบ 2

wide หมายถึงจอจะยาวๆ ใส่ไหม ไม่เป็นสี่เหลี่ยมใช่มะ

Comment

Benq ครับใช้ดีไม่ค่อยเจอปัญหา .....

Comment

ครับ กว้างๆ
          ก็ยังเป็น สี่เหลี่ยมนะครับ แต่เป็น สี่เหลี่ยมผืนผ้า

ถ้าเป็นวงกลม หรือ3เหลี่ยมก็ไม่รู้จะใช้ยังไงอ่ะครับ

ดูหนังแล้ว เหมือนใช้จอ 21" เลยอ่ะ อิอิ มันส์สะเด็ด

Comment

Working...
          X