Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ทีจ้า เกี่ยวกับBit Torrent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ทีจ้า เกี่ยวกับBit Torrent

คือว่าตอนนี้ใช้ BitComet อยู่อ่ะ พักหลังนี้มันแปลก ใช้เน็ตของทรู 2.5M
    คือว่า ตอนโหลดอ่ะ มันแสดงผลว่าโหลดอยู่ที่ 180-220Kb ที่ตัวไฟล์มัน 220Mb ทิ้งไว้
    มันบอกว่า โหลดมาแล้ว 1.6Gz แต่เนื้องานมันมาแค่ 40M เอง ไม่ขึ้น DataDrop ด้วย
    ประมาณว่า โหลดมาตูมๆ แต่ เนื้องานไม่มี เช็ค DataTranfer ก็มาเต็มๆ 1.6Gz
    สงสัยเป็นอย่างมาก จะทำไงดี ช่วยบอกทีจ้า ขอบคุงๆ

ไฟล์หลอกรึป่าวครับ ผมเรยโดนนะ ไช้เน็ต 256 อะโหลดเกมส์ 1.56 กิก เปิดโหลด 24 ชม. 8 วันยังไม่เส็ดเรยอะ พอไปดู เรติโอลดแต่ขนาดไม่ขึ้น

Comment

ผมว่าไม่น่าจะใช่นะ เพราะโหลดพวกการ์ตูนอ่ะ ของเวป Animesuki แต่ก่อนก็ไม่ค่อยมีปัญหา
      แต่ตอนนี้ทะแม่งๆ มา4-5 วันและ ดูดวืดๆ ซะงั้นอ่ะ ผมจาโดน พวกเวิม รึ สปาย ไหมอย่างงี้
      PS. อาการออกตั้งแต่ไปโหลด บิตXXX มาอ่ะ

Comment

Working...
      X