Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องเกียวกับ Ip ครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องเกียวกับ Ip ครับบ

คือ ผมโดน ปล๊อก Ip จาก เกม อ่ะคับ
    ผมสามารถใช้ โปรแกรม อะไร หรือ วิธีการ ใด
    ที่สามารถ ปลอม หรือ เปลี่ยน Ip เครื่องผม
    ให้สามารถ เข้าเกม นั่นได้

--------------

ใคร ทราบ รบกวน ชี้แนะ ทีครับ

ขอบคุณค้าบบบบ ที่ เข้ามาอ่าน

รีสตาร์ทเร้าเตอร์ครับ ^ ^

Comment

มันไม่ได้ อ่ะคับ ผมเข้าเกมนี้ ไม่ได้ มา อาทิต นึงแล้ว คับ

Comment

thank you

Comment

Originally posted by gulasang View Post
          มันไม่ได้ อ่ะคับ ผมเข้าเกมนี้ ไม่ได้ มา อาทิต นึงแล้ว คับ
          ถ้างั้นคงไม่เกี่ยวกับไอพีแล้วมั้งครับ เพราะเน็ตบ้านมันจะเป็นแบบไดนามิกไอพี ไม่ใช่ สแตติกไอพี เหมือนพวกมหาลัยหรือองค์กรต่างๆ

Comment

ต้องหา proxxy มาใหม่ครับ คาดว่าเกมส์ ออนไลน์ต่างประเทศใช่ป่ะ

Comment

Working...
            X