Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ เปิดตัว SSD ราคาพอจับต้องได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วไวรัสที่ Lock Writing จะเข้า SSD ได้มั้ย

Comment

Originally posted by zero_za View Post
      แพงปะท่าน

ไม่รู้ละ จะเอาไปโมใส่ Asus EEEPc ดีกว่า อิอิๆ

Comment

มันใช้ยังไงอ่ะ

Comment

สนใจครับ

ถ้ามีข่าวว่า บริษัทหรือร้านใดนำเข้า รบกวนแจ้งข่าวด้วยน่ะครับ สนใจครับผม

Comment

ผมด้วยครับ ถ้าสั่งเน็ต ราคาจะต่างเยอะไหม

SATA 3.0 หัวต่อเหมือนกับSATA 2.0ไหม
            Last edited by exit; 1 Sep 2009, 01:03:58.

Comment

Originally posted by nowkung View Post
              อยากรู้ว่าเทียบกะ RAM Drive แล้วจะเป็นยังไง <<< มีคนฝากถามครับ
              ram มันต้องมีไฟเลี้ยงตลอดปิดเครื่องข้อมูลจึงหายหมด

Comment

เดี๋ยวก็ถูก ของมันใหม่ ก็งี้แหะล แบบโทรศัพท์ เปิดตัว 30000 ผ่านไป 6 เดือน เหลือ 12000

Comment

แพงไหมอ่ะ อิอิ

Comment

ในเมื่อมันยังแพงอยู่ แล้วตัวSharkoon Flexi-Drive S2S ตัวนี้โอเคไหม ไม่รู้ว่าMemory card ตอนนี้จุได้สูงสุดเท่าไร ถ้า32ก็คูณ6เข้าไป คิดว่าคุ้มไหม

http://hosthit.net/forum/index.php?topic=1413.0

Comment

SSD ปกติมัน read/write ประมาณ 200 ปลาย ๆ ไม่ใช่เหรอครับ
                      เอามา down spec ลงแล้วขายถูก ๆ เนี่ย ผมคนนึงแหละที่ไม่ซื้อ

Comment

ทำไมช่วงนี้มีแต่คนชอบขุดจัง -*-

Comment

ขุดมาทำเพื่ออ 3 ปีที่แล้ว ตอนดูแรก ๆอึ้งว่ามันลดตรงไหน ดูเวลาถึงได้อ๋อ

Comment

คนเล่น ocz ชอบขุดชอบคุ้ยสุดๆ ใครมีแผลเก่านี่ ต้องระวังแผลจะเหวอะ

Comment

Originally posted by olosol View Post
                              SSD ปกติมัน read/write ประมาณ 200 ปลาย ๆ ไม่ใช่เหรอครับ
                              เอามา down spec ลงแล้วขายถูก ๆ เนี่ย ผมคนนึงแหละที่ไม่ซื้อ
                              กรุณา ดูวันที่ แล้วก็อ่าน..ด้วย

Comment

Working...
                              X