Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงฟังเพลงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงฟังเพลงหน่อยครับ

เเบบอยากได้เสียงกลาง เด่นๆ เน้นฟังเพลง
    เล็งๆตัว Altec Lansing "BXR1121" 2.1 ไว้ ว่าไม่ให้เกิน 1500 บาท
    หรือมีตัวไหนก็เเนะนำมาเลยครับ เอาไว้สำรองเเก้ขัด
    เบสไม่ต้องมากพอได้ยิน เเต่เน้นเสียงใสๆครับ เท่านี้
    หรือตัวนี้มันเสียงดีไหมครับ ก็กลัวๆอยู่
    Last edited by ploynut; 2 Jul 2008, 08:55:59.

แต่ก่อนเคยเห็นมี Boston 2.0 ไม่รู้ลุ่นไหน เสียงใสใช้ได้ครับ ไม่เก๊ะกะด้วย แต่ไม่รู้จะมีอยู่ป่าว

Comment

มีตัวไหนเเนะนำอีกไหมครับ....

Comment

Working...
      X