Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น Yuri แต่เป็นแบบนี้เล่นไม่ได้ ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น Yuri แต่เป็นแบบนี้เล่นไม่ได้ ช่วยทีคับ

[IMG]//http://forums.overclockzone.com/forums/attachment.php?attachmentid=163327&stc=1&d=1214966668[/IMG]

พอดีผมอยากเล่น yuri อ่าครับ ลงแร้ว เปิดเล่นแร้วมันเป็นแบบนี้อ่ะครับ ช่วยบอกทีแก้ไขไงให้เล่นได้อ่ะคับ ขอบพระคุณอย่างสูง
    Attached Files

เป็นเหมือนกันเลย

Comment

ท่านลองเข้าไปปรับตรงที่ไอคอนของไฟล์ Yuri.exe popertirs ดูซิครับ ให้มันเล่นไ้ด้ในระบบของ 2000หรือ 98 ไรทำนองนี้แหล่ะเคยเป็นเหมือนกันครับ แต่เลิกไปนานแระ
      Last edited by วิหคเหินหาว; 27 Nov 2008, 00:05:09.

Comment

คอมใหม่ๆๆๆ แรงๆๆมักเล่นไม่ได้ ผมเคยเจอมาบ่อยคับ VGA ตั้งแต่ 8500 GT ขึ้มมาเล่ยไม่ได้สักเครื่องคับ
        ของร้านผมเป็นทุกเครื่องคับ แต่คอมเก่าๆๆ การ์ดจอ 8 Mb เล่นได้สบายเลย ไม่รู้เป็นไรคับ

Comment

หรอคับ เหมือนกันเลยพอดีพึ่งไปอัพคอมใหม่เปลี่ยนเกือบทั้งเครื่องเลย ลงใหม่แร้วเล่นไม่ได้ปวดหัวมาก เครื่องเก่าดันเล่นได้สบายเรย

Comment

ใช่คับๆ ผมก้เป็นนึกว่าเกมส์มันเสียกีอปมาลงเอาของเื่พื่อนมาลงเอาแผ่นมาลงก็ไม่ได้ตั้งแต่ผมเปลี่ยนจาก FX6200 ยังเล่นได้ แต่มาเป็น X1600pro พวก PCI-X ก็เล่นไม่ได้แล้วครับเซงเลย ตอนนี้เป็น HD3850 ก็ยังเล่นไม่ได้ สเปกสูงเกินไปซะงั้นเหรอไม่เข้าใจเหมือนกันครับเสียดาย แท้ สรุปเล่นในโน๊ตบุ๊คเอาครับ

Comment

ของผม 8800gt ยังเล่นได้เลย เป็นตัว copy มาวางเลยไม่ install

Comment

มีอยางนี้ด้วย

Comment

สรุปก็คือแก้ปัญหามะได้ ปวดหัวต่อปาย งิงิงิ

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                    ท่านลองเข้าไปปรับตรงที่ไอคอนของไฟล์ Yuri.exe popertirs ดูซิครับ ให้มันเล่นไ้ด้ในระบบของ 2000หรือ 98 ไรทำนองนี้แหล่ะเคยเป็นเหมือนกันครับ แต่เลิกไปนานแระ
                    ทำตามนี้เลยครับ ได้แน่นอน

Comment

ไม่มีใครทำได้เลยหรอ งิงิงิ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                        ทำตามนี้เลยครับ ได้แน่นอน
                        ตานี้เลยครับ ได้ชัวร์

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                          ตามนี้ครับ เป็นอยู่ ทำแล้วหาย

Comment

ตามน้ำไป รับรอง

Comment

เด๋ววันนี้ไปลองดู ขอบคุงครับ

Comment

Working...
                              X