Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก แฟลชไดรฟ์ ที่เหมาะกับการทำ Vista Ready Boost หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก แฟลชไดรฟ์ ที่เหมาะกับการทำ Vista Ready Boost หน่อยครับ

ช่วยเลือก แฟลชไดรฟ์ ที่เหมาะกับการทำ Vista Ready Boost หน่อยครับ เห็นว่่าถ้าใช้แฟลชไดรฟ์ hispeed จะเร็วกว่าเดิม เลยอยากลองครับ แต่ไม่รุ้ว่าจะดูยังไงว่าเป็น High Speed ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ดูไม่เป็น

Sandisk Ducatti Series เลยครับท่านแรงโหดทั้ง speed และราคา555

ไม่ก็ดูพวก ultra หรือ extreme series

ถ้า Kingston ก็ elite หรือ ultimate series ก็ได้ครับ

Comment

พอมีรูปหน้าตาให้ดูป่าวครับแล้วซื้อที่ไหนหรอครับ

Comment

JetFlash®130 Hi-Speed Series ลองดูครับ

http://www.transcendusa.com/Products...=124&vplay=yes

Comment

ผมว่า......เพิ่มแรมอีกสัก 2 gb จะเห็นผลเป็นรูปธรรมกว่านา

Comment

ผมลองเพิ่มแรมไปแล้ว
            OC 3.6 ไม่ได้อะครับ ไม่เข้า

Comment

ใส่ 4แถว แล้ว ไปไม่รอดเลย

Comment

^
                ^
                ท่านไปถอย 640KS มาเมื่อไหร่ครับ ยืมฝากไฟล์หน่อยดิ 555 ของผมจะเต็มแว้ววววว

Comment

Originally posted by jeerzz View Post
                  ^
                  ^
                  ท่านไปถอย 640KS มาเมื่อไหร่ครับ ยืมฝากไฟล์หน่อยดิ 555 ของผมจะเต็มแว้ววววว
                  ^
                  ^
                  ได้ครับ สบาย ว่าแต่ เดินหา Flash drive รุ่นที่ว่ายังไม่เจอเลยครับที่พันทิพ มีแต่ธรรมดา

Comment

Working...
                  X