Announcement

Collapse
No announcement yet.

We're sorry, this VDO is no longer available ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• We're sorry, this VDO is no longer available ทำไงดีครับ

เครื่องของผม เปิด youtube ไม่ได้เลยมันขึ้นแบบนี้ทุกทีเลย

We're sorry, this VDO is no longer available

แต่เว็บ video เจ้าอื่นๆเข้าไปครับ

ช่วยทีครับ มันต้องแก้ ตั้งค่าอะไรตรงไหนหรือเปล่า

*ผมใช้ไวเลสครับ

TOT ป่าวครับ

Comment

มันเป็นหอพักอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าของอะไร
      แต่เมื่อก่อนมันเข้าได้นะครับ

งงมากเลยครับ

Comment

Originally posted by akenaviebola View Post
        มันเป็นหอพักอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าของอะไร
        แต่เมื่อก่อนมันเข้าได้นะครับ

งงมากเลยครับ
        TOT เห็นเขาบอกว่าเข้าไม่ได้อะครับ แล้วก็ Esnip ด้วยอะครับ ลองดดูว่าฟังได้ไหมอะครับ

Comment

tot จะเข้า youtube ไม่ได้นะครับ ของผมใช้โปรแกรม ultrasurf เข้าช่วยน่ะครับ ถึงจะดูได้

Comment

ผมห็เป็นน่ะใช้เน็ตของ TOT

Comment

TOT
              T_T
              TUT
              T-T
              T^T
              T+T
              T..T

Comment

Working...
              X