Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดกระทู้รับความแรงชาวs41 ตามหาS41ที่แรงที่สุดแต่ล่ะรุ่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดกระทู้รับความแรงชาวs41 ตามหาS41ที่แรงที่สุดแต่ล่ะรุ่นครับ

เปิดกระทู้รับความแรงชาวs41 ตามหาS41ที่แรงที่สุดแต่ล่ะรุ่นครับ ใครมีผลเทส แรงๆ เอามาโชวเพื่อหาเจ้าแห่ง S41 ในแต่ละรุ่น S41-311 M63 ถือเป็นรุ่นเดียวกันครับ และ S41-324 323 335 357 M62 M60 ถือเป็นรุ่นเดียวกันครับ โดยใช้ผลเทส ตู้ปลา 3dmark06 1280*800 ให้เอารูปที่เปิดให้เห็นราลละเอียดด้วน่ะครับ ว่าเป็น 1280*800 ใครว่างก็เข้ามาขำๆกันเลยครับ จะได้รู้กันว่าใครแรงงที่สุดดด ^^
    ปล แรงกว่า 1 คะแนน ก็ถือว่าชนะคร้าบบบ อิอิ ใครใช้vista + 150 คะแนนครับ
    Last edited by turionx2; 2 Jul 2008, 17:53:37.

จอง1ที สำหรับ S41-335GT ตัวเทพในอดีต
    มาแล้วครับสดๆ แถมด้วยสถิติ ตู้ปลาใหม่ 94k ตกใจหมดหลังปรับสูตรนิดหน่อยแรงขึ้นจม ^^
    Last edited by turionx2; 22 Feb 2009, 22:34:00.

Comment

จองที่ด้วยคนครับ แต่ผมมีแค่ 3Dmark 03 อะครับ ใครมีช่วยแจกที

Comment

หาจ้าวแ่ห่้งA8 มั่งได้ป่ะ อิอิ

Comment

มาอัพมั่ง เปิดฉากกันที่ 3D Mark06 บน vista ไปก่อนละกัน อิอิ มาเพื่อคอนเฟิร์มว่าvista มะได้อ่อนแอ

แต่ตู้ปลา คงจะหา xp มาลงง่ะ vista เข็นไงก็ไม่แรง

Details
          Benq S41-310 อายุ 9 เดือน
          CPU C2D T7100 @1.8 (No clock)
          VGA: 8600M GS (ลากสุดหลอด แบบเกิน1MHz ภาพแตกเลย)
          Attached Files
          Last edited by Centrino; 3 Jul 2008, 00:55:36.

Comment

ช่วยลงอุณหภูมิให้ดูด้วยได้หรือปล่าวอะครับ ผมยังหารหัสบอร์ด OC ยังไม่เจอเลย ใครใจดีช่วยกรุณา PM มาบอกหน่อยก็ดีนะครับ S41-M63 ครับ

Comment

ดันรอชาวs41งับ

Comment

รอดูๆๆๆๆ ฮาๆ

Comment

S41 ดังอีกแล้ว A8ไม่มีกะัเขาบ้างเหรอ สู้ๆ

Comment

ผมยังแรงสู้ท่าน Cawaty ไม่ได้ครับ รอแรมเทพมาก่อนเถอะ อิอิ

เสี่ยขอสูตรใหม่หน่อยๆ อิอิ
                    Last edited by noobz; 2 Jul 2008, 23:12:14.

Comment

อัพแล้ว อิอิ

Comment

ใครจะขายs41 มั่ง อิอิ

Comment

มาขุดให้คับ

จริงในคลับเบนคิวผมก็ทำไว้แล้วตามนี้นะคับอิอิ ท่านทุเรียนเทพสุดและละ

http://www.****************/board/vi...extra=page%3D1

Comment

สาวก g1 แอบมานั้งดุด้วยคน

Comment

ดันพรุ่งนี้ก่อนจะโพสตู้ปลาแบบเพียวๆครับ

Comment

Working...
                              X