Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ Opteron 165 ร้าน pc gal

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศ Opteron 165 ร้าน pc gal

วันนี้ของเข้า 5 ตัว ตอนประมาณ บ่าย 3 ครับ ผมพึ่งไปแย่งมาจากมือ พนักงาน ส่งของ DHL กะมือเลยครับ ดังนั้น ตอนนี้ เหลือ อยู่ 4
    กลับมาถึง บ. ก็รีบมาแจ้งข่าวทันที

ใครต้องการ รีบไปด่วนนะครับ

โอว์ .. ขอบคุณครับ อิอิ ..

Comment

แพงมั้ยครับ????

Comment

Originally posted by atel View Post
        วันนี้ของเข้า 5 ตัว ตอนประมาณ บ่าย 3 ครับ ผมพึ่งไปแย่งมาจากมือ พนักงาน ส่งของ DHL กะมือเลยครับ ดังนั้น ตอนนี้ เหลือ อยู่ 4
        กลับมาถึง บ. ก็รีบมาแจ้งข่าวทันที

ใครต้องการ รีบไปด่วนนะครับ
        --------------------
        อยู่ดีๆไปแย่งจากมือพนักงานเลย เขาไม่แจ้งความหรือครับ

Comment

555 แย่งมาดูนะครับ ว่ามีอะไรเข้าบ้าง เท่าที่รู้ มี 165 5 ตัว 170 5 ตัว รู้สึกอีกอันเป็น xeon รุ่นไหนไม่ทราบ วหลังจากนั้น ก็จ่าย เงิน นำของออกตาม ระเบียบ โบนัส หายไป 1/4 เลย พูด(พิมพ์) แล้วเศร้า

Comment

อ่า ผมไปหยิบเอาตัวที่สามมาครับ ก็แพงเหมือนกันนะครับ แพงกว่าประกัน DCOM แล้วก็ประกันร้านปีเดียว ^^" แต่ก็ยอมซื้อมาครับ

Comment

Working...
            X