Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดตำนานVooDoo3D:อดีตเจ้าขุมพลังแห่งยุค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาโหดมาก เจ้านี้

อาจจะโหดกว่า Alienware อีก

จัดเสป็คราคาทะลุ 10000 เหรียญสบาย

อ้อ เจ้านี้มี Notebook 19 นิ้วหนัก 7 กิโลด้วย

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
      ***VooDooPC***
      มีระบบหม้อน้ำในตัวทั้งCPUและVGAครับ+Overclockโดยมีประกันครับ
      คล็อกได้ทุกอย่างครับรับประกันเปล่ยนทั้งเครื่องครับ
      เครื่องเทพสุดๆ อ่ะ

Comment

Originally posted by Electroshock View Post
        ราคาโหดมาก เจ้านี้

อาจจะโหดกว่า Alienware อีก

จัดเสป็คราคาทะลุ 10000 เหรียญสบาย

อ้อ เจ้านี้มี Notebook 19 นิ้วหนัก 7 กิโลด้วย

7 กิโล สงสัยจะเอาไปไหนต้องแบกก

Comment

ถึงต้องแบกจนไหลหลุด ถ้าได้เป็นเจ้าของป๋มก็ยอม ><"

Comment

มีสาระดีครับ
            งั้นนี่ก็คงเป็นคู่แข่งของ Alienware สิ
            แต่ Voodoo ที่ท่าน จขกท. เกริ่นมันเป็นชื่อรุ่นของการ์ด3Dชื่อดังของ บริษัท3DFX ซึ่งถูก nVidia เข้าซื้อกิจการแล้วไม่ใช่เหรอครับ
            แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ Voodoo PC

ชักงงซะแล้ว
            Last edited by Yoshimitsu; 27 Dec 2006, 20:39:00.

Comment

Working...
            X