Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปซื้อ Toshiba L310-N407T แต่ดันไม่มี Driver Vista งานเข้าเลยครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปซื้อ Toshiba L310-N407T แต่ดันไม่มี Driver Vista งานเข้าเลยครับพี่น้อง

วันนี้ไปเดินพันทิพย์กับพ่อครับ เนื่องจากเสด็จพ่ออยากได้โน๊ตบุคไว้ใช้บ้าง

ไปตกหลุม Toshiba L310-N407T เข้า ด้วยราคา 23,000 บ. ผ่อน0% 6เดือน

ลงวินโดว์ Ghost เสร็จ เช็คเรียบร้อย ปรกติสมบูรณ์ดีครับ ขอแผ่นdriver ทางร้านไม่มีให้ แต่ให้ยืมก็อปลงเครื่องมา แล้วก็มีแต่ driver ของ XP ครับ vista เค้าไม่มี

กลับมาถึงบ้าน ป๊าดันอยากใช้ Vista ขึ้นมา ผมก็หาไดร์เวอร์ ในเนตไม่มีเลยครับ

ใครพอจะมีบ้างไหมครับ หรือใครหาได้รบกวนที

ขอบคุณทุกท่านครับผม

ดันน เศร้าาาาา

Comment

บ่ายๆ อีกที เพื่อวิสต้าาาาาาาาา

Comment

ไปเอาที่นี้ได้เลยครับ http://pc.toshiba-asia.com/support/downloads/index.jsp

แต่สำหรับผมใช้งาน window xp สะดวกกว่าครับ vista สวยอย่างเดียวเท่านั้น

Comment

ขอบคุณครับ ผมลองเข้าไปดูแล้ว
          รู้สึกว่าไดร์เวอร์วิสต้าสำหรับรุ่นนี้ยังออกไม่ครบ คงทะยอยออกมาเรื่อยๆ

Comment

Originally posted by kaofong View Post
            ขอบคุณครับ ผมลองเข้าไปดูแล้ว
            รู้สึกว่าไดร์เวอร์วิสต้าสำหรับรุ่นนี้ยังออกไม่ครบ คงทะยอยออกมาเรื่อยๆ
            รอสักพักครับ

Comment

น้องผมใช้รุ่นนี้
              ไม่รู้ทำไมลงวินโดว์
              แล้วลง การ์ดจอ
              แล้วพอ restart
              แล้วภาพมันก็เละเป็น 8bit อีกงะ
              รีไป รีมา เดี๋ยวก็มา 1024 * 768 ปกติ ซะงั้น

ไม่เข้าใจครับ ใครบอกได้บ้าง

ปล. windows XP skz april 2008

Comment

ลง Driver ใหม่ดูครับพี่น้อง

Comment

ฝากบอก ป๋า ด้วยครับ โชคดีมากๆ ที่ซื้อรุ่นนี้
                  Toshiba ใส่ของเล่นมาให้เพียบเลยครับ
                  เปิดช่องใส่แรม ส่องไปส่งมา จะเห็น

ผมใส่ให้ WLAN 5100 ให้ พี่หมี กระทรวงพาณิชย์ เมื่อกี้ ก็พึ่งรู้เหมือนกัน

Comment

อ้อ แต่ WLAN ที่ติดมากับเครื่องถ้าเป็น Realtek ก็เปลี่ยนซะ

Comment

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆเลย หามานานๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                      X