Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมผมประกัน tkcom ผมอยู่แถวเซียร์เคลมที่ไหนได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมผมประกัน tkcom ผมอยู่แถวเซียร์เคลมที่ไหนได้บ้างคับ

แรม g.skill มันพังคับ ไม่ค่อยได้ไปพันทิพ ที่เซียรพอจะมีไหมคับ

มันประกันร้านนี่ครับ ถ้าไม่ไปร้าน แล้วจะไปเคลมกับใครล่ะครับนั่นน่ะ - -"

Comment

พันธ์ทิพย์ประตูน้ำครับ

Comment

Originally posted by noimag View Post
        แรม g.skill มันพังคับ ไม่ค่อยได้ไปพันทิพ ที่เซียรพอจะมีไหมคับ
        เครมที่พันธิพย์เลยครับ ได้ของเลยไม่ต้องรอ

Comment

1000 ทิป

Comment

ถ้าไม่สะดวกมาพันทิพ ก็ส่งพัสดุมาก็ได้ครับแล้วโทรแจ้งกับทางร้านว่าเป็นของใคร

Originally posted by noimag View Post
            เทสจนน่าใจแล้วว่าเสียก็จะส่งกลับไปให้นะครับ

Comment

เข้ามาเถอะ ประหยัดเวลา ไม่ต้องรอนานนน

Comment

Working...
              X