Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระเป๋าเป้สะพายหลัง ใส่ laptop ได้ของอะไรราคาไม่แพงบางครับขอดีๆหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระเป๋าเป้สะพายหลัง ใส่ laptop ได้ของอะไรราคาไม่แพงบางครับขอดีๆหน่อย

เหมือนเคยเห็นของนอร์ธเทิร์น เฟส

แต่ผมจำราคาไม่ได้ - -"

North Fath มันเป้ปีนเขาเดินป่านะ แต่เขาเอามาประยุกข์ใช้เท่ห์ไปอีกแบบ เทียม700 แท้พันกว่าขึ้นแล้วแต่แบบ
    Targus มีแบบถูกก็มีคับ

Comment

Nike กะ Timberland คับ
      พันต้นๆ ก็มีแล้ว แต่ไม่กันน้ำ กันกระแทกนะ
      เน้นเบาๆ

Comment

Targus เบาๆ ก็มีครับ ราคาก็ตามเนื้องานเลย

2000 ขึ้นไปทั้งนั้นครับ

ลองไปดูห้องซื้อขาย notebook นะครับ มีขายอยู่ ของใหม่เลย

อ่อ ลืมไป ย้ำอีกครั้ง ราคาตามเนื้องานครับ

Comment

Dakine เซ็นทรัลเวิลแผนกกีฬา กันน้ำ กันกระแทก ราคา สองพันอัพ

Comment

,, ผมใช้ของ Kensington อ่าครับ ,,
            ,, สามพันกลางๆ กันน้ำได้เล็กน้อย ข้างในบุนิ่ม มี plastic support ที่หลัง ,,
            ,, ช่วยให้แบบ NB 3 กิโลได้สบายๆ ไม่ปวดหลัง ,,

,, ผมไม่แนะนำให้ฝาก NB ราคาครึ่งแสนกับกระเป๋าราคาหลักร้อยครับ ,,
            ,, กระเป๋าดีๆ ราคายังไม่ถึง 10% ของ NB เลยครับ ลงทุนหน่อยดีกว่า ,,
            ,, มันไม่เกิดอะไรก็เสมอตัวครับ แต่ถ้าวันไหนมีเหตุ ถึงจะรู้ครับว่ามันคุ้ม ,,
            ,, แต่ยังไง ไม่เกิดหน่ะแหล่ะดีที่สุด ,,

Comment

รบกวนช่วยบอกแหล่งที่ซื้อให้หน่อยนะครับ

Comment

Sierra มีขายเยอะครับ ผมซื้อมาใช้อยู่ 2 ใบครับ คุณภาพดีเหมือนกันครับ ราคามีตั้งแต่ 1000+ ครับ
                ของ Kensington ผมว่าดีนะครับ แต่แพงมากและผมไม่ชอบ Design เลย

Comment

ใช้ The north face เก๊อยู่ครับ ถอยมาใบละ 700 แถวข้าวสาร
                  กันกระแทกได้นิดหน่อย รูปทรง ขนาดสวยดี ใส่ของได้เยอะ(มาก)
                  แต่กันน้ำแทบไม่ได้เลย ฝนตกก็หลบฝนเอาลูกเดียว

ถ้าแนะนำจริงๆ ใช้พวกที่มียี่ห้อหน่อย ของแท้ไปเลยครับ แพงกว่าประมาณพันกว่าบาทก็มี
                  แต่แถมพวก rain cover มาให้(เหมาะกับอากาศแปรปรวนอย่างบ้านเราเป็นที่สุด) ใช้ของแท้ดีกว่าครับ

Comment

สั่ง targus มาจาก web อ่ะ
                    รุ่นที่ทำให้ DELL 850 บาทเองครับ
                    แต่จำไม่ได้ ต้องหาเอา อ่ะ

ps รุ่นที่มีเสียบหูฟังได้อ่ะครับ เล็กๆ สีแดงดำ ใส่ 14' พอดี

Comment

Timberland ไม่ Work อันนี้ผมใช้มากับตัวเองครับ ใช้ไปได้ประมาณ 3 - 4 เดือนก็เริ่มขาดแล้ว
                      แนะนำเป็น Targus ดีกว่าครับ

Comment

คุณภาพตามราคาครับ ดีและถูกคงไม่มีครับ เลือกซื้อตามงบที่เราตั้งใจหรือบอกงบมาเพื่อนๆจะได้แนะนำได้แม่นกว่าครับ

Comment

เป้ของ asus series G [G1/G2] ได้ฟรีพร้อมกับเครื่อง กันน้ำได้ 555

ขำๆ นะ

Comment

ลองดู TARGUS ใช้ได้ที่เดียว แต่ไม่รู้หมดยัง
                            http://thaidellclub.icspace.net/smf/...p?topic=1707.0

Comment

ของ ACER อ่ะครับแบบเป้สะพายหลังใบละ ห้าร้อยกว่าบาท ผมว่าแค่นั้นก็โอเคล่ะ

Comment

Working...
                              X