Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระเป๋าเป้สะพายหลัง ใส่ laptop ได้ของอะไรราคาไม่แพงบางครับขอดีๆหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ outdoor เพื่อนครับ

ฟรี อิอิ

Comment

TOP POWER BRAND คนไทยครับ ใช้อยู่ครับวิ่งตากฝนมาแล้ว ><

Comment

ใบนี้ผมใช้อยู่ครับ ร้านรู้จักกัน ลดให้อ่ะราคาสวยเลยซื้อมาครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by peedurst View Post
          Dakine เซ็นทรัลเวิลแผนกกีฬา กันน้ำ กันกระแทก ราคา สองพันอัพ
          Dakine เหมือนกัน แต่แบบพันก่าๆ ก้อมี LifeTime Warranty ด้วยอะ(พนักงานขายบอก)

Comment

Originally posted by ahahohew View Post
            Dakine เหมือนกัน แต่แบบพันก่าๆ ก้อมี LifeTime Warranty ด้วยอะ(พนักงานขายบอก)
            นึกว่าจะไม่มีคนใช้เป็นเพื่อนซะแล้ว ใช่ครับ ยี่ห้อนี้ ประกันตลอดอายุใช้งาน ประกันซ่อมน่ะครับ ไม่ใช่เปลี่ยนใหม่น่ะ

ของผม 101 ของคุณรุ่นไรหรอครับ

Comment

ผมเอาผ้าขนหนูผืนใหญ่ๆพันรอบNBไว้ แล้วเอายัดลงกระเป๋า Out door ใบละ 199

Comment

ผมใช้ Lowe Alpine ครับ ซื้อที่โลตัสปิ่นเกล้า ประกัน 3 ปีมั้งครับ ทนดี

Comment

Originally posted by tgst View Post
                  เป้ของ asus series G [G1/G2] ได้ฟรีพร้อมกับเครื่อง กันน้ำได้ 555

ขำๆ นะ
                  เป้G1 ด้วยอิอิ เท่ได้ใจ

แต่ตอนนี้ใช้ The North face อยุ่ กันน้ำได้นิดหน่อย

Comment

ลองตามมาดูของผมค๊าบ เผื่อถูกใจ

Comment

Working...
                    X