Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม Alone in the Dark 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม Alone in the Dark 2008

คือผมดโหลดเกมนี่มาจากเวปลาบเป็ดอ่ะครับ ใช้RAR แตกไฟล์แล้วได้ Disc1กับ2 แล้วก็ได้ไฟล์ดังในรูป ใช้DAEMON Tools ลงเกมก็ไม่ได้ครับ ต้องทำยังไงกับไฟล์นานสกุลพวกนี่ครับ
    Attached Files

อันนี้ภาคเก่านิครับ

Comment

Update Daemon Tool ด้วยนะครับ

Comment

อันนี้เป็นภาค 4 นะครับ ชื่อภาคว่า The New Nightmare ไม่ใช่ภาค ที่ออกปี 2008 นะครับ

ส่วนวิธีการลง ให้ Update DemonTools เป็น Version 4.10 ขึ้นไปนะครับ

ถ้ายังไม่ได้อีกก็ PowerISO ครับ ชัวร์.....

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
          อันนี้ภาคเก่านิครับ
          ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับว่าภาคใหม่หรือเก่า เห็นมันเขียนชื่อไว้แบบนั้น

Originally posted by MaYa View Post
          Update Daemon Tool ด้วยนะครับ
          Originally posted by sunshiro27 View Post
          อันนี้เป็นภาค 4 นะครับ ชื่อภาคว่า The New Nightmare ไม่ใช่ภาค ที่ออกปี 2008 นะครับ

ส่วนวิธีการลง ให้ Update DemonTools เป็น Version 4.10 ขึ้นไปนะครับ

ถ้ายังไม่ได้อีกก็ PowerISO ครับ ชัวร์.....
          ผมก็ใช้ DemonTools Version 4.10 ครับ แล้วก็ลองใช้ CloneCDเขียนไฟล์อิมเมจดู ไฟล์ที่ได้ก็เหมือนกับในDemonTools อ่ะครับ จนปัญญาจริงๆไม่รู้ต้องทำยังไง
          Attached Files

Comment

ใช้ Alcohol 120 ก็ได้ครับ แต่ต้องเป็น ver 1.97 นะครับ

Comment

ภาคเก่า ภาพงามไหมครับ ถ้าพอๆกับps1 คงผ่าน เคยเล่นของps1นานมาแล้ว

Comment

Originally posted by laboo View Post
                ผมก็ใช้ DemonTools Version 4.10 ครับ แล้วก็ลองใช้ CloneCDเขียนไฟล์อิมเมจดู ไฟล์ที่ได้ก็เหมือนกับในDemonTools อ่ะครับ จนปัญญาจริงๆไม่รู้ต้องทำยังไง
                ดูจาก Files แล้วมันเป็นของเครื่อง Console รึเปล่าครับนั่น ?? !!!!

Comment

Originally posted by MaYa View Post
                  ดูจาก Files แล้วมันเป็นของเครื่อง Console รึเปล่าครับนั่น ?? !!!!
                  นั้นซิครับdHผมสงสัย แต่ตอนโหลดมันเขียนว่าของเครื่อง PC เฮ้อ! (ผมโหลดจากเวปนอกด้วย คนUPมันมั่วแน่ๆ)

Comment

ถ้างั้นลอง Image Disk แล้วเปิดกับ Emu ของ PS1 ซิครับ...

Comment

ภาคใหม่เหนมีแคร๊กออกมาแล้วที่ gamecopyworld ไม่รู้ว่าใช้ได้ป่าวอ่ะมีใครลองแล้วผ่านมั่งครับ

Comment

น่าจะเป็นของ ps1

Comment

Originally posted by Kills.. Max-Wall View Post
                          ภาคใหม่เหนมีแคร๊กออกมาแล้วที่ gamecopyworld ไม่รู้ว่าใช้ได้ป่าวอ่ะมีใครลองแล้วผ่านมั่งครับ
                          โหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ ไฟล์ไม่สมบูรณ์ครับ

Comment

Working...
                          X