Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจอ LCD 22" ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจอ LCD 22" ครับ

จอ LCD 22" wide screen ปรับ resolution เป็น 1024 x 768 ได้มั้ยครับ
    คือการ์ดผมไม่ค่อยแรงมากแต่จะเปลี่ยนมาใช้จอ LCD
    ขอบคุณครับ

lcd มีค่าชัดที่สุดคือ resolution ของขนาดจอ
    ถ้าคุณจะใช้ 1024 x 768 ก็ใช้ได้
    แต่สัดส่วน และ ตัวอักษร จะเบลอ และผิดเพี้ยน ไม่คมชัดครับ
    ถ้าไม่ได้เล่นเกมส์โหดๆ
    สมัยนี้การ์ดจอ พันนิดๆ ก็ใช้ได้นะ ในการดูหนัง ทำงาน เล่นเนท เกมส์เล็กๆน้อยๆ

Comment

ตามท่าน deedee เลยคับ++++

Comment

ไม่บอกนิครับว่าการ์ดตัวไหนห แต่ทำไมไม่ลองลดความละเอียดสีล่ะครับ

Comment

XFX 8600 GT XXX 256MB ครับ

Comment

8600GT เหลือเฟือเลยครับ

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
              XFX 8600 GT XXX 256MB ครับ
              จอ 32 นิ้ว ก็เอาอยู่ครับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

Working...
                X