Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง ฮาร์ทดิสครับ รบกวนถามด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง ฮาร์ทดิสครับ รบกวนถามด้วยครับ

คืออยากได้ข้อมูลจากอาร์ทดิสตัวเก่า
    แล้วผมลอง เอาฮาร์ทดิสตัวเก่ามา ต่อในเครื่องอีกเครื่องหนึ่ง
    แล้วก็ขึ้นวินโดว์มา แต่ คีบอร์ด กับเมาส์ ใช้ไม่ได้ครับ
    เพื่อที่จะกด USEname ต้องทำอย่างไงครับ
    รบกวนช่วยบอกด้วย ครับ
    ขอบคุณมากครับ

แล้ว set jumper ยังครับ

Comment

ทำยังไงครับ...

Comment

ดูตรง ด้านบน hdd ครับ ถ้าไปเสียบเพิ่มเป็นลูกที่ 2 ให้เซ็ตเป็น slave ครับ

อันนี้ของ seagate ดูตาราง 2

Comment

ขอบคุณมาก ที่สุดคร๊าบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
          X