Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับผม

ไม่บอกรายละเอียดจะให้ตอบยังไงครับผม

บอกรายละเอียดต่างๆมาด้วย

เช่น เล่นของ..

ที่ไหน

เป็นตอนไหน แล้วเคยเล่นได้ไหม

แล้วได้ทำอะไรรึป่าว

Comment

ของtotครับผม เป็นมาหลายวันแล้วครับ

แบบเข้า google เข้าได้ แต่พอเราจะหาข้อมูลใน google มันไม่ได้นะครับ เล่น msn ก้อได้ครับ

ยังไม่ได้ทำไรเลยครับ

Comment

เข้ากูได้ เล่น m ได้ แล้วไอ้นี่มันโผล่มาตอนไหนอ่ะครับ

แล้วเว็บอื่น ...

เป็น router ป่าวฮะ ใช้กี่เครื่อง

ได้ set router อะไรบ้างไหม เช่น foword port หรือทำ web server

start >run พิมพ์ ipconfig /flushdns แล้ว ok

ลองวิธีนี้ดูครับท่าน

หาข้อมูลก่อน

ศึกษาไปในตัว

ได้คำตอบแล้วบอกด้วยนะครับ เผื่อคนอื่น ...
        Last edited by The_None; 3 Jul 2008, 14:25:06.

Comment

ขอบคุณมากครับ ไล่ไปมาหาสาเหตุ มันเป็นที่สาย lan ครับผม

ตอนเนี้ยเปลี่ยนสายเส้นใหม่แล้วใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

ต๊ะแง่ว

ซะงั้นไป

Comment

Working...
            X