Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำอย่างไรดีครับ Flash Bios P5k-SE แล้ว Boot ไม่ติดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำอย่างไรดีครับ Flash Bios P5k-SE แล้ว Boot ไม่ติดครับ

เนื่องจากผมใช้ E8400 แล้ว P5k-se ไม่รู้จักจึงได้ flash bios version 0704 ด้วย asus update แต่หลังจากทำจนเสร็จเรียบร้อยก็ restart จากนั้นก็ boot ไม่ขึ้นอีกเลยครับ ผมควรทำอย่างไรดี M/B ยังไม่หมดประกัน ผมสามารถนำไปเคลมได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

ลองเคลียใบออสก่อนครับ

ถ้ายังเปิดไม่ได้ก็ส่งเคลมครับ บอกเขาว่าเปิดไม่ติด

Comment

ร่วมยืนไว้อาลัย 1 นาที ....

Comment

ทำหน้าเศร้า ๆ ตอนส่งเคลม บอกชัด ๆ เลย "ไม่รู้เป็นอะไร เปิดไม่ติด" ไม่เคยไปวุ่นวายกับมันเลย ......ฉลุย

Comment

ถอดถ่าน เคลีย BIOS ถ้าไม่ติดอีก. . ... เอิ่มม ตามท่านบนคับ

Comment

Working...
          X