Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับกระผมหหา drivers ไม่ใด้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับกระผมหหา drivers ไม่ใด้ครับ

กระผมซื้อ compaq presario c759tu แต่หา drivers ยากมากครับ

ผมหาใน net อยู่2วัน ยังไม่ได้เลยครับ (ลองมาหลายตัวมาก)
    ใน web ของ hp เองก็ไม่มี trick ต่างๆที่เขาใช้กันก็ยังไม่ได้
    สุดท้ายก็เลยต้องโทรไปที่ศูนย์ แล้วเขาจะให้ link ที่ต้องโหลดมาครับ

ปล.driver แผ่นเดียวก็ให้ไม่ได้

Comment

Originally posted by ~@^_^@~ View Post
      ผมหาใน net อยู่2วัน ยังไม่ได้เลยครับ (ลองมาหลายตัวมาก)
      ใน web ของ hp เองก็ไม่มี trick ต่างๆที่เขาใช้กันก็ยังไม่ได้
      สุดท้ายก็เลยต้องโทรไปที่ศูนย์ แล้วเขาจะให้ link ที่ต้องโหลดมาครับ

ปล.driver แผ่นเดียวก็ให้ไม่ได้
      ลงdriver ที่เขาให้มาแล้วใช้ไปสักพักมันชอบ error

Comment

Working...
      X