Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเวปลิ้งค์ศึกษาการเป็น Admin ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเวปลิ้งค์ศึกษาการเป็น Admin ครับ

จะศึกษาในเบื้องต้นนะครับ.. ไม่ต้องถึงระดับบริษัทหรือองค์กรใหญ่ๆ

เช่น 1. การเป็น Administrator ที่จะดูแลควบคุม User Accounts แต่ละ User บนเครื่องคอมหนึ่งเครื่อง (ประมาณการตั้งค่า User Accounts บน XP)
    2. เป็น Admin ที่จะดูแลควบคุมเครื่องในเครื่อข่ายระบบเล็กๆ แค่ประมาณ 5-10 เครื่อง (1วงแลน)

ขอแนะนำเวปลิ้งค์หน่อยนะครับ.. ขอบคุณครับ
Working...
X