Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันร้าน TK ดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันร้าน TK ดีไหมคับ

พอดีจะซื้อ HDD ต่อคนอื่น ตัว 500GB Buffer 32MB แต่เป็นประกัน TK เลยไม่รู้ว่าดีป่าว

******เพิ่มนิด สู้พวก Synex หรือ Dcom ได้ไหมคับ

ขอบคุณคับ
    Last edited by Dracula; 3 Jul 2008, 15:14:43.

ดีคับ

Comment

สุดยอดแห่งประกันเลยครับ

Comment

จัดไป ....

Comment

ไม่ค่อยดีครับ ลูกค้าเยอะเกินทำให้เราต้องรอ

MB RAM VGA ที่ผมใช้ก็ของร้าน TK

Comment

อีกหนึ่งมือ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              สุดยอดแห่งประกันเลยครับ
              อันนี้ไม่ได้ประชดใช่ป่ะคับ ผมตีความว่าดีนะคับ

Comment

Originally posted by Dracula View Post
                อันนี้ไม่ได้ประชดใช่ป่ะคับ ผมตีความว่าดีนะคับ
                ไม่ได้ประชดครับ ของเค้าดีจริง มีของเปลี่ยนตัวใหม่ทันที

Comment

เขาก็รับ จาก synnex/com7 มาขายอีกทีไม่ใช่เหรอ

แต่ร้านนี้ บริการดีครับ

Comment

http://www.iamelite.com/
                    แล้ว TK มันมาทำไรที่นี่อ่ะครับ หรือว่าเป็งพันธมิตรกัน ....... อิอิ

Comment

คอมผมประกันร้าน TK ทั้งหมดเลยอิอิ

Comment

ส่วนใหญ่จะประกันร้าน + ประกัน supplier นะงับ... (ยกเว้น บางอย่างที่ TKcom นำเข้าเอง)

แต่ประกันร้านนี้ ผมให้ 101% เลยงับ ^^

Comment

TK ยกเครื่อง

Comment

ประกันดีใช้ได้ในกรณีถ้ามีของเขาก็เปลี่ยนให้เลย แต่สำหรัับตัวผมร้านนี้ซื้อได้แต่ของแต่งพวกที่ร้านอื่นไม่มีขาย ส่วน Hardwareทั่วไปร้านอื่นถูกกว่าเยอะแยะเลือกประกันดีๆอุตสาห์ไปถึงแหล่งทั้งที(ในกรณีนำไปประกอบเอง) สำหรับมือใหม่อยากแรงถ้าจะเหมาให้เขาประกอบให้ราคาก็จะสูงหน่อยแต่ฝีมือเนียนมาก
                            Last edited by kt_shy; 23 Aug 2008, 08:34:09.

Comment

วันนี้ก็เพิ่ง ถอย Tagan TG480-U38 มาตัว จาก TK เอามาใส่ 4850 ลื่นๆๆๆ

Comment

Working...
                              X