Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง ของ Philips นี่ทำไมมันหาซื้อยากจังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง ของ Philips นี่ทำไมมันหาซื้อยากจังอ่ะครับ

คือผมอยากได้รุ่น A3.310 กับ MMS321

แต่ไปหาหลายที่ก็ไม่เคยจะเจอเลย หาจนเหนื่อย ท้อ -_-""

มีท่านใดพอจะแนะนำร้านได้มั่งอ่าครับ

คุณโชดดีมากที่ไม่เจอ..เลือกรุ่นอื่นดีกว่าครับ

Comment

อ้าวเหรอครับ

คือผมเลือกเพราะมัน ดีไซน์สวยอ่ะครับ รุ่น MMs321

พอจะแนะนำ ยี่ห้อ รุ่นดีๆ ที่เน้นดีไซน์ ได้มั้ยอ่ะครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

เข้าสูตร 50/50 ดีกว่ามั้งครับ Design ต้องมาพร้อมเสียงที่ดี

Comment

เมื่อก่อน Dcom ทำตลาดจะหาซื้อง่ายครับ ตอนนี้ไม่รู้ Dcom เขาเลิกไปแล้วหรืออย่างไร

Comment

ลองโทรไป Dcom แล้ว

ต้องถ่อไปสั่งซื้อ ที่เดอะมอลล์งามวงศ์วานนู่นเลย

โถ ลำบากจริงๆ แล้วต้องไปรับของอีก

ใครที่หลงเข้ามาอ่าน ช่วยแนะนำลำโพงดีไซน์สวยๆ คุณภาพเสียงโอเคหน่อยสิครับ

Comment

เดินหาที่พันทิพย์ ไม่มีแล้วครับ

Comment

Working...
              X