Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ เกม Halo Combat Evolved

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ เกม Halo Combat Evolved

คือผมเล่นตอนต้นๆอ่ะคับที่ยานจะระเบิด เล่นไปซํกพักมันเด้งมาหน้าจอเดสก์ทอป แล้วมีหน้าต่างเขียนว่า

Gethering Exception Data แล้วซักพักมันก้อขึ้นให้กด 2 อันอ่ะคับ ที่มันมี Send Error Report กับ Don't Send อ่ะคับ คัยรู้ช่วยทีคับ เป๊กผมถึงด้วยนะคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แล้วท่านใช้เทนเนอร์ช่วยในการเล่นป่าวครับ

Comment

ไม่ได้ใช้เลยคับผม คือเพิ่งโหลดมาเสร็จก้อลงเล่นเลยอ่ะคับ พอเล่นไปได้นิดนึง มันก้อเป็นอบ่างที่บอกอ่ะคับ ไม่ทราบว่าผมควรทำยังไงคับ อีกอย่างผมลงเข้าเล่นแบบ แลน แต่เล่นคนเดียวนะคับ ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยคับ ยังไงก้อขอคำแนะนำหน่อยนะคับ

Comment

ผมพบแล้วคับ เป็นว่า ผมไม่ได้ลองหลังจากปิดคอมแล้วเปิดใหม่ มะวานลองเล่นดู มันผ่านได้แล้วคับ สรุปคือผมไม่ได้รีเคีื่องเลยเป็นคับ ยังไงก้อขอขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
        X