Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง drivers 2zs sb0350 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง drivers 2zs sb0350 ครับ

ผมเพิ่งได้ 2sz มา ลง driver จากแผ่นแท้ มันไม่มี audio console ให้ปรับอย่างในรูปครับ

ไม่ทราบว่าในรูปนี่ต้องลงเพิ่มหรือผมหาไม่เจอเอง
    ผมใช้หูฟัง อยากปรับ dolby digital ex นะครับ

ขอบคุณครับ

ของผมก็ไม่มีเหมือนกันครับ (แผ่นแท้)

Comment

เส้นผมบังภูเขา lol

Comment

ต้อง อัพเกรดdriverครับ และไช้ลำโพง 5.1 ขึ้นไปจึงจะสามารถถอดรหัส dolby digital ex สามารถโหลด driver ได้จากเวบของ creative ครับ

Comment

Working...
        X