Announcement

Collapse
No announcement yet.

XBOX360 vs. PS3:ใครชนะรู้ผลแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อยมือมั้ยคับ ฮาๆ

Comment

เหอๆ คอมอย่างเดียวเล่นเกมส์ได้เหมือนกัน ไม่ซื้อล่ะ พวก gamestation - -.

Comment

สงสัยกด ctrl+c กะ ctrl+v มันส์เลยอะดิ

Comment

ติดนิสัยมาจากประมูลป่าว เหอๆ

Comment

ถึงเขาจะโพสมั่ว อย่างน้องก็ได้ความรู้นะครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
              ไอ้เรื่องใครชนะเนี่ยมันต้องดูกันยาวๆ ว่ากันไปเรื่องรายได้จากตัวสินค้า
              ก็เหมือนตอนDreamCast ออกมาสิ มันแรงกว่าPS2แค่ไหน(อันไหนออกก่อนจำไม่ได้) เกมก็ไม่ใช่ว่ามีแต่เกมห่วยๆ ดีๆทั้งนั้น แต่พอสุดท้ายPS2ก็เบียดกระเด็นปล่อยให้DreamCastกลายเป็นเครื่องเล่นเกมที่ระบบดีที่สุดในยุคนั้นแต่ไม่ได้รับความสนใจ
              แต่ถึงยังไงก็เหอะ
              เลิกปั้มซะทีเหอะ จะปั้มก็ไปโพสท์ตอบกระทู้ชาวบ้านแบบได้ประโยชน์จะดีกว่ามั้ย
              Dreamcast ออกมาก่อนครับ

-----------------------------------------------------------------------

สำหรับพี่เค้าความรู้ก็ยอมรับว่าได้ครับ แต่.....เค้าปั๊มครับ แทนที่จะวางรวมกันไว้Repเดียว อาจจะมีเครื่องหมายอะไรขั้นระหว่างหัวเรื่องก็ได้ ถ้าเป็นบอร์ดอื่นModเป่าหัวดับแล้วนะครับ
              Last edited by MagicKnight; 27 Dec 2006, 20:16:33. Reason: เพิ่มการแบ่งหัวเรื่อง-แก้คำผิด

Comment

ที่ไหนมีบอร์ดเกมส์ ที่นั่นมักจะมี ....

Comment

ไม่มีความรู้เรื่องแบบนี้เ่ท่าไรแค่คิดว่า

ยังไงซะเครื่องเกมส์มันต้องมีทางเล่นของก๊อปได้หมดล่ะคับ

เช่น UMD ของ PSP อ่ะตอนแรกๆย๊ากๆ

ตอนนี้สบายขอรับ

Comment

หุหุ

Comment

งงครับ สรุปง่ายๆให้ฟังหน่อย

Comment

บ้านท่านผลิต PS3 ขายหรอ เหนเชียร์จัง จขกท. ที่เอามาให้ดูอ่ะ มีซักเครื่องยัง

Comment

นี่ไม่ได้เชีย xbox360 นะ ส่วนตัวชอบ PS3 ด้วย แต่เหนคุณมาตั้งกระทู้แบบนี้มันยังไงๆ แต่เกมของps3ที่มีอยู่ตอนนี้ มันสู้ xboxไม่ได้ เกมก็น้อย วันหลังไปร้านเกม360 แล้วเอา gears of war มาเล่นซะนะ

Comment

Originally posted by fj View Post
                            เพลา ๆ หน่อยก็ได้ครับ เดี๋ยวหลายคนจะเกลียด PS3 กันหมด

แล้วที่นี่ไม่มีรางวัลคนที่โพสเยอะนะครับ อย่างมากก็จับตูดทีันึงแค่นั้น
                            ว้าวววว มิยาบิ อิอิ

Comment

Originally posted by MagicKnight View Post
                              ไม่มีเครื่องไรท์-จะทำแผ่นเกมยังไงละครับ ในเมื่อเราไม่สามารถบันทึกข้อมูลลงบนแผ่นได้
                              ไม่มีเครื่องอ่าน-จะทำการเล่นเกมยังไงละครับ ในเมื่อเราไม่สามารถเปิดดูข้อมูลบนแผ่นได้
                              ไม่แน่นะครับเพื่อเค้าไม่ทำแผ่นขายแล้วดันขายเกมส์แบบให้ดาวส์โหลดผ่านเครื่องเหมือน PSP Go หล่ะครับ ซวยแย่เลย แบบว่า PS3 มันโดนเจาะแล้วแผ่นก็ไม่ต้องขายมัน
                              Last edited by gefox; 3 Dec 2010, 04:01:07.

Comment

Originally posted by gefox View Post
                                ไม่แน่นะครับเพื่อเค้าไม่ทำแผ่นขายแล้วดันขายเกมส์แบบให้ดาวส์โหลดผ่านเครื่องเหมือน PSP Go หล่ะครับ ซายแย่เลย แบบว่า PS3 มันโดนเจาะแล้วแผ่นก็ไม่ต้องขายมัน
                                ไอหย๋า!! ม่ะกี้สดๆเลยo_O!!

Comment

Working...
                                X