Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคสหน่อยครับระหว่าง 2 ตัวนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคสหน่อยครับระหว่าง 2 ตัวนี้ครับ

1. cooler master cm690
    2. lain-li pc7b plus (ตามรูปไม่รู้จะใช่รุ่นนี้มั๊ย)

เห็นว่าราคาไม่เกิน 3000.- น่ะครับ ช่วยแนะนำทีครับ
    1. กรณี cm690 ใส่พัดลมได้หลายตัวแบบถ้าใส่ครบเลยตามที่มันมีให้ มันจะช่วยระบายความร้อนได้ดีมั๊ยครับ
    2. อลูมิเนียมที่ใช้ใน lain-li คุณภาพดีกว่าถูกต้องมั๊ยครับ สังเกตุของ cm มันจะสีขุ่นๆ ดูไม่น่าจะแข็งแรง(รึป่าว)
    Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:02:57.

1 ดีขึ้นแต่ก็คงไม่เท่าไหร่
    2 cm690 เป็นโลหะ SECC ไม่ใช่อลูมิเนียม

Comment

cm690หนักโคตรๆ อ้อมสายได้ จัดสายง่าย

Comment

แจ่มทั้งสองเลย

Comment

เลือกตัวไหนก็สวย

Comment

Working...
          X