Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux DLC-MG430 ซื้อที่ไหนได้มั่งอยากได้มากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Delux DLC-MG430 ซื้อที่ไหนได้มั่งอยากได้มากๆ

Delux DLC-MG430 ซื้อที่ไหนได้มั่งอยากได้มากๆ
    มีไฟในเคสด้วย อยากได้มากๆ ช่วยบอกด้วยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ..

Deluxe DLC-MG430
    สอบถามรายละ​เอียดเพิ่มเติม​ได้​ที่​...
    EXMORY Co.,Ltd.
    Tel. : 0-2260-8213, 0-2260-8204

Comment

ผมใช้อยู่ครับ แต่ไฟที่ให้มาเป็น3สีนะครับ ส่วนพัดลม120 mm ข้างเคสเป็นแบบ3สีเหมือนกัน พอเปิดลิเกมากๆ สุดท้ายผมเลยไปซื้อหลอดไฟUVและพัดลม120mm สีฟ้ามาใส่ สวยขึ้นเยอะ การออกแบบภายในดีครับ โลงดี และด้านหน้ามีช่องพัดลม ขนาด80MM1ตัว และหลังมีช่องพัดลม 80mmอีก2ตัว ส่วนPSUก็ใช้งานพอใช้ได้ในระดับ1 (แต่ผมเปลี่ยนใหม่ไช้ของ แอนเดอสัน 450วันแล้ว) ผมซื้อที่เซียร์รังสิตครับ ชั้น2โซนกลางๆด้านซ้ายบังเอิญชอบซื้อก่อนเวปOCZเอามาลงอีกครับ เรื่องความทนยอมรับว่าแข็งแรงมาก (ไม่ได้ใช้สังกสีทำ) แต่มีเรืองนิดครับ แผ่นอคิลิกใสที่ให้มาบางมากๆครับ

Comment

มีร้านอื่นมั๊ยคับ ในพันทิพ ฟอร์จูน ไอทีสแคว พันทิพ2 แบบนี้อ่ะครับ

Comment

ร้านนี้ไม่มีขายแล้วอะครับ

ร้านนี้ไม่มีขายแล้วอะครับ

Comment

Working...
          X