Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงภาพ crysis ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงภาพ crysis ....

ทำถึงจะปรับภาพไห้สวยเนียนๆ
    ผมปรับ สูงสุดทุกอย่างแล้ว
    การ์ดจอ 3650 512 Mb

เปลี่ยน VGA นะ สวย เนียน ลื่น
    ซัก HD4870X2 หรือ GTX280GX2 ประมาณนั้น ปรับสุดๆ ชิวๆ
    * ปรับได้ตามสภาพการ์ดจอนั้น ละ HD3650 อยู่ระบบ กลางถึงต่ำ สำหรับเกมส์ Crysis ถึงจะลื่น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เปลี่ยน VGA นะ สวย เนียน ลื่น
      ซัก HD4870X2 หรือ GTX280GX2 ประมาณนั้น ปรับสุดๆ ชิวๆ
      * ปรับได้ตามสภาพการ์ดจอนั้น ละ HD3650 อยู่ระบบ กลางถึงต่ำ สำหรับเกมส์ Crysis ถึงจะลื่น

หง่ะ
      ตังไม่มีเยอะขนาดลงทุนซื้อการ์ด ราคา หมื่นกว่าอ่ะครับ

Comment

รู้จัก ควาสามารถของ เครื่องตัวเอง แล้วจะสบายใจในการใช้งานครับ

Comment

ของผมใช้ 3870 ยังปรับแบบกลางๆเลย เน้นลื่น

Comment

3650 กับเกม crysis ปรับกลางๆก็พอแล้วครับผม สวยเหมือนกัน ^ ^

Comment

Originally posted by siamthai View Post
              หง่ะ
              ตังไม่มีเยอะขนาดลงทุนซื้อการ์ด ราคา หมื่นกว่าอ่ะครับ
              อยากได้ภาพสวย ก็ต้องใช้ การ์ดจอแรงๆ

การ์ดจอแรงๆ ก็ต้อง แพงๆ อีก

มันเป็นสัจะธรรมคับผม

Comment

กำ

Comment

Working...
                X