Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนใช้ Klipsch Promedia GMX A2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนใช้ Klipsch Promedia GMX A2.1

Klipsch Promedia GMX A2.1 ตามเว็บหลายคนเขาบอกว่าลำโพงรุ่นนี้เวลาเปิดเพลงเบาๆ หรือไม่มีสัญญาณเข้ามันจะมีเสียง จี่ๆ เบาๆ ออกที่ลำโพง ถามคนใช้ว่าได้ยินเสียงนี้เปล่าครับ

ต้องฟังดีๆครับ เป็นทุกตัวจากที่ฟังมาที่พันทิพ กับที่ ศูนย์Marantz เสียงมันเบามาก

Comment

Originally posted by xreanover View Post
      ต้องฟังดีๆครับ เป็นทุกตัวจากที่ฟังมาที่พันทิพ กับที่ ศูนย์Marantz เสียงมันเบามาก
      เหรอครับ ที่จริงไม่น่าเป็นน่ะราคาขนาดนี้

Comment

ราคานอกกับในไทยต่างกันราวฟ้ากับเหวเลย ยี่ห้อนี้ ชั้น3 พันทิพ เคยไปถามที 9,XXX เดินออกแทบไม่ทัน

Comment

ผิดหวังนิดๆ ครับ

Comment

ที่เคยใช้ มีครับ เป็นเวลาไม่เปิดอะไรนะครับ ถ้าห้องเงียบๆ จะได้ยิน แต่ถ้าเปิดเพลงแล้วก็ไม่ค่อยได้ยินละ

Comment

เป็นเป็น ฮัมหรือครับ น่าเป็นที่วงจรขยายเสียงหรือเปล่า

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                เป็นเป็น ฮัมหรือครับ น่าเป็นที่วงจรขยายเสียงหรือเปล่า
                ต้นตอไม่แน่ชัดแต่คงพวกอุปกรณ์ในตัวตู้ซับแหละกวนกันเองแล้วดังรึป่าว เพราะถอดสาย สัญญาณ ก็ไม่หาย

Comment

Originally posted by Chester View Post
                  ต้นตอไม่แน่ชัดแต่คงพวกอุปกรณ์ในตัวตู้ซับแหละกวนกันเองแล้วดังรึป่าว เพราะถอดสาย สัญญาณ ก็ไม่หาย
                  สงสัยไม่ค่อยอยากได้แล้ว ตอนเย็นเอาหูไปจ่อที่ พารากอนดู ก่อน

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                    สงสัยไม่ค่อยอยากได้แล้ว ตอนเย็นเอาหูไปจ่อที่ พารากอนดู ก่อน
                    มันไม่เป็นทุกตัวนะท่าน ตอนซื้อต้องให้ลองดีๆก่อนซื้อ

Comment

ส่วนใหญ่ก็วงจรขยายแหละครับ

Comment

Originally posted by Chester View Post
                        มันไม่เป็นทุกตัวนะท่าน ตอนซื้อต้องให้ลองดีๆก่อนซื้อ
                        กลัวเอากลับมามันจะเป็นที่บ้านเราซิครับ

Comment

claimmmm

Comment

ลองที่ร้านไม่เป็นถ้าเอากลับมาแล้วเป็น ก็เครมมม ของผมมันไม่มีนะ ไม่ก็ นานๆๆ จะได้ยิน เสียงพัดลม cpu กลบหมดหล่ะ

Comment

Originally posted by numz View Post
                              ลองที่ร้านไม่เป็นถ้าเอากลับมาแล้วเป็น ก็เครมมม ของผมมันไม่มีนะ ไม่ก็ นานๆๆ จะได้ยิน เสียงพัดลม cpu กลบหมดหล่ะ
                              ไม่ก็นานๆ ได้ยินก็แสดงว่าเป็นเหรอครับ ลองปิดคอม และเปิด ลำโพงอย่างเดียวดังไม๊

Comment

Working...
                              X