Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าวดีๆๆๆ มาบอก สดๆร้อนๆเลย สำหรับสาวก ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข่าวดีๆๆๆ มาบอก สดๆร้อนๆเลย สำหรับสาวก ATI

ตอนนี้ที่ HWH หรือร้านในเครือ ลดราคา Saphire HD3850 256/ddr3 เหลือ 3770 บาทแล้วครับ
    ใครที่เล็ง Geforce 9600GSO ก็ลองชั่งใจดูครับ ว่าชอบตัวไหน

ยี่ห้ออืนเขาลดไปนานแล้วนี่นาหรือผมจำผิดหว่า

Comment

Originally posted by Khow View Post
      ยี่ห้ออืนเขาลดไปนานแล้วนี่นาหรือผมจำผิดหว่า
      ไม่แน่ใจครับ ท่าน Know แต่ยี่ห้อ powercolor ก็ยัง 4050 บาทนะครับ ตอนนี้ http://www.bigitshop.com/online-shop...DR3-PCI-E.html

จำได้ว่ามี geforce 9600gso รุ่นถูกสุดตอนนี้ก็น่าจะเป็น palit อยู่ที่ 37xx ครับ แต่ถ้า HD3850 ผมยังไม่เคยเห็นมือ 1 ยี่ห้อไหน 37xx ครับ น่าสนใจมากๆ

Comment

รอเดือนหน้าถ้ามันเหลือราคา 2500 ค่อยน่าสอย

Comment

Sapphire HD 3850 256MB ผมซื้อที่ Jedi 2 อาทิตย์ก่อน 3750 เองครับ

Comment

แต่ตอนในงาน commart
            Sapphire 3850 แค่ 3400 บาทเองคราบบบ
            ใครซื้อตอนนั้นก็ ได้ ของถูกไป

Comment

1999฿ กำลังดี
              HD3850 x 4 Cross fire XXX

Comment

ลดเยอะๆจะได้สอย

Comment

วันนี้ก็เพิ่งไปสอย 3850 ให้เพื่อนมาที่ HWH 3770

Comment

แรงน้อยแต่ไม่ด้อยค่า เหอๆ

Comment

Working...
                    X