Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดของผมรับPentium D ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดของผมรับPentium D ได้มั้ยครับ

ตามนี้เลยครับhttp://www.jib.co.th/image/product/1...-8EKRS2(2).jpg
    ช่วยดูแล้วตอบทีนะครับ

ได้คับ

Comment

แล้วรับ Core2DUo ได้รึเปล่าครับ ตอบด้วย

Comment

ไม่ได้ครับ
        ชิพของ Nv มีตัวเดียวเท่านั้นที่รับ C2D คือ ตัวที่ติดบน ASUS Striker Extreme ครับ

Comment

แล้วมีแรงกว่าCORE2DUOมั้ยครับ ที่เมนบอร์ดผมใส่ได้ ตอบทีครับ

Comment

แค่ CORE2 ยังไส่ไม่ได้แล้วจะมีที่แรงกว่าแล้วไส่ได้เหรอครับ

Comment

ผมหมายถึงว่าบอร์ดในรูปของผมใส่

Comment

ผมหมายถึงบอร์ดรุ่นผมใส่core2duoไม่ได้เลยถามไงว่ามีชิบเซตไหนบ้างที่ใส่บอร์ดผมได้และแรงกว่าcore2duoมีมั้ยครับ เข้าใจยังครับ

Comment

้เลยถามไงว่ามีชิบเซตไหนบ้างที่ใส่บอร์ดผมได้
                  ----- เมนบอร์ดมันเปลี่ยนชิพเซทได้ด้วยเหรอครับ มันเปลี่ยนไม่ได้นะครับ

และแรงกว่า core2
                  ----- ตอนนี้ยังมี CPU ตัวใหนแรงกว่า core ครับ

Comment

ถ้า บอร์ดเปลี่ยน ชิฟเซ็ทได้ คงแปลกน่าดู

Comment

Originally posted by bodinnarak View Post
                      ผมหมายถึงบอร์ดรุ่นผมใส่core2duoไม่ได้เลยถามไงว่ามีชิบเซตไหนบ้างที่ใส่บอร์ดผมได้และแรงกว่าcore2duoมีมั้ยครับ เข้าใจยังครับ
                      คงสับสนนะครับ จายเย็น ๆ นะครับ ใน web นี้มีความรู้ข้อมูลมากมาย ลองศึกษาดูครับ ช่วยได้เยอะเลย

Comment

Working...
                      X