Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามคนใช้ 4850 กับ psu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

watt เต็ม 400 watt ขึ้นไป ไหวหมด

Comment

ผมเป็นอารัยกับ จีวิว ไม่รู้เมื่อก่อนไช่ 400w เอา9600xfx อยู่ครับ พอตอนนี้ เปลียนเป็นจีวิว500w กะจาไส่4850 จาไหวป่าวครับ h 1ตัว พัดลม 2 แรม 2 g b กับamd5000+

Comment

เพื่อนใช้ Tsunami 580w ที่ตัวไม่กี่ร้อยบาทยังไหวเลย

แต่ไม่รู้นานๆไปจะเป็นไรไหม

Comment

Raidmax 530W นี่มัน watt เต็มไหมอะ
          ถ้ามันเต็ม ว่าจะเอาตัวนี้บ้าง ถูกดี

Comment

Originally posted by tontakantX View Post
            Deluxe ราคา 900 ยังเอาอยู่เลยจ๊ะ
            เพื่อนผมใช้ อยู่ รี บ่อยมาก

ขอบอกว่ามันไม่ไหวครับ

Comment

ผมใช้ enermax 460w ไม่เล่นเกมส์ไหวครับ เล่นเกมส์วูบครับ

Comment

เหอ...450 watt h 1ตัว พัดลม 6 ตัว แรม 2 g Q6600 2.4 dvd-rw ยังไหวเลยคับ

Comment

Working...
                X