Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี Yamaha TSS-15 มาโม้ให้ฟังหน่อยเดะ *-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี Yamaha TSS-15 มาโม้ให้ฟังหน่อยเดะ *-*

ใครมี Yamaha TSS-15 มาโม้ให้ฟังหน่อยเดะ *-*

อยากได้มากมาย ซื้อที่ไหน

ใครสนใจขายต่อบ้างบอกกระผมด้วย

เนื่องจากวันนี้โทรไปหาท่านนึง เขาบอกว่าที่ญี่ปุ่นขาย2หมื่นเยน(ประมาณ6พันบาท)เมื่อปีที่แล้ว

ตอนนี้กระผมอยากได้อย่างที่สุด - -"

http://www.yamahamusic.com.au/produc...ms/TSS-15W.asp

สุดยอด ชอบมากมาย
    Last edited by bonut; 13 Aug 2008, 15:10:07.

Comment

-*-

Comment

เห็นแล้วอยากได้บ้าง จะเอาต่อกับ com ลองไปดูตามช็อป Yamaha ซิคับ ที่ Paragon กับ Central word เคยเห็นอยู่นะ เคยลองฟังด้วย เสียงใส และแหลมดีคับ แต่ไม่ค่อยถูกใจ sub มันสั่นมากไปหน่อย

Comment

-*-

Comment

ที่ พาราก้อน ผมไปถามๆมาเห็นว่า เค้าต้องสั่งมานะครับ ไม่มีสต็อค และถ้าไม่มีออเดอร์ก็ไม่เอามาด้วย

Comment

ดันไปเลย หาไมได้ -*-

ใครรุ้ซื้อไหนบอกที

Comment

ขอดันหน่อยนะครับ พอดีว่าสนซื้อตัวนี้อยู่ มือ 2 7พัน กับการดูหนังคุ้มไหมครับ เสียงเป็นไงบ้าง มือ2 ควรเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                X