overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18

Thread: เว็บนี้เชื่อถือได้ป่าวครับ

OverclockZone Member El Loco's Avatar

Default เว็บนี้เชื่อถือได้ป่าวครับ

http://www.tkcom99.com/ << อยากจะสั่งซื้อเคสครับ ไม่ทราบใครเคยซื้อออนไลท์จากเว็บของร้านนี้บ้างครับ

OverclockZone Member ohm27's Avatar
    บึงกุ่ม ถนนเสรีไทย

ก็คงเชื่อถือได้แหละ

OverclockZone Member Sg.Winters's Avatar

น่าจะได้ครับเพราะร้านก็ดังพอสมควรเลย

OverclockZone Member iaung's Avatar

ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ เพราะเค้ามีที่อยู่ร้านเป็นหลักแหล่ง

OverclockZone Member nutto1150's Avatar

ร้านอะเชื่อถือได้แน่คับแต่สั่งทางเวบมะยู้

OverclockZone Member nung11222's Avatar

ได้ครับ โทรสั่งได้เลย ของผมส่วนใหญ่จะสั่งร้านนี้กับร้านเจได

OverclockZone Member molly's Avatar
    Molly_Bar Kaosan Rd.

เชื่อถือได้คับ

หึหึ
    Guest

เว็บ OCZ เชื่อถือได้ครับ ...

อ่าว ไม่ได้หมายถึงเว็บ OCZ เรอะ ~

OverclockZone Member polppol's Avatar

ได้ครับ ร้านTK ผมก็เคยไปซือของมาแล้ว

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

ร้านไม่แน่ใจเชื่อถือได้มั้ยนะครับ

แต่เวบผมดูแล้วเชื่อถือไม่ได้ แน่นอน Link เสียตั้งหลายจุด การออกแบบเวบไซต์ก็งั้นๆ ครับ ยังกะใช้ Dream แบบคนเพิ่งหัดใช้ยังงั้นแหละ

กดติดต่อเรามันก้ดู สนิทสนมเกินไปมั้ง โทรหาเจ้าของร้านเลย ดูแล้วมันไม่น่าเชื่อถือเลย เพราะผมกดดูแผนที่ร้าน หรือ link อื่นๆ เสียเกือบจะหมด การออกแบบเวบก็ห่วยอ่ะ

OverclockZone Member El Loco's Avatar

ขอบคุณทุกท่นที่แนะนำครับ แหะ ๆ ตั้งหัวข้อเห่ยไปหน่อย
    ที่โพสถาม ก็เพราะอย่างที่ข้างบนบอกอะครับ
    เข้าใจว่าร้านมีหลักแหล่งในพันทิพ แต่เว็บมันดูโล ๆ ไงชอบกล
    ลิ้งแผนที่ร้านก็เสียไปแล้ว เทียบกะเว็บของ busitek แล้วต่างกันฟ้ากับเหวเลย
    แต่ผมเบื่อขั้นตอนต่าง ๆ ยุ่งยาก ของ busitek อะครับ
    เลยว่าจะลองสั่งเว็บนี้ดู โอนเงินปุ้ป โทรบอกที่อยู่ได้เลย
    คิดว่ามันง่ายดี แล้วถ้ามันเชื่อถือได้ ก็คงได้ใช้บริการบ่อย ๆ แบบนั้น

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

Quote Originally Posted by Alexandrite View Post
    ร้านไม่แน่ใจเชื่อถือได้มั้ยนะครับ

แต่เวบผมดูแล้วเชื่อถือไม่ได้ แน่นอน Link เสียตั้งหลายจุด การออกแบบเวบไซต์ก็งั้นๆ ครับ ยังกะใช้ Dream แบบคนเพิ่งหัดใช้ยังงั้นแหละ

กดติดต่อเรามันก้ดู สนิทสนมเกินไปมั้ง โทรหาเจ้าของร้านเลย ดูแล้วมันไม่น่าเชื่อถือเลย เพราะผมกดดูแผนที่ร้าน หรือ link อื่นๆ เสียเกือบจะหมด การออกแบบเวบก็ห่วยอ่ะ
    ผมเคยคุยกับคุณโต เรื่องเวปแล้ว

เค้าบอกว่าเค้าไม่มีเวลาทำเลย

เพราะคนที่ทำก็มีแค่เค้าคนเดียว กลา่งวันก็ขายของ เลยไม่มีเวลาทำ

แต่เดี๋ยววันเสาร์นี้ผมว่าจะแวะไปุยกะเค้าซักหน่อย

ไม่แน่ เดี๋ยวอาจจะได้เห็น TK Version ใหม่ ^^.v

เดี๋ยวผมนี่แหละ จะ redesign ให้เอง อิอิ

OverclockZone Member sectionX's Avatar

ฝาก http://jedicool.com ด้วยคับ

OverclockZone Member Crossfires's Avatar

เชื่อถือได้ครับ ทั้ง TK-Jedi สั่งซื้อได้

เวปพวกนี้เค้าทำเองไม่ค่อยมีเวลาทำหรอกครับ

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

Quote Originally Posted by พีคุง View Post
    ผมเคยคุยกับคุณโต เรื่องเวปแล้ว

เค้าบอกว่าเค้าไม่มีเวลาทำเลย

เพราะคนที่ทำก็มีแค่เค้าคนเดียว กลา่งวันก็ขายของ เลยไม่มีเวลาทำ

แต่เดี๋ยววันเสาร์นี้ผมว่าจะแวะไปุยกะเค้าซักหน่อย

ไม่แน่ เดี๋ยวอาจจะได้เห็น TK Version ใหม่ ^^.v

เดี๋ยวผมนี่แหละ จะ redesign ให้เอง อิอิ
    กำ ขอโทดคุณพีคุงด้วยนะครับ ^^"

คือไม่รู้ว่าเป็นเว็บของคนรู้จักคุณ คือที่ผมตอบตอบไปตามความรู้สึกนะครับ คงไม่โกดน้า

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

ผมว่าเชื่อถือได้

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member dijinn's Avatar

"อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น อย่าเห็นในสิ่งที่เชื่อ" ว่าเข้าไปนั่น
    ก็ยอมรับเหมือนคุณ Alexandrite ส่วนหนึ่งครับ
    แต่ปกติก็เคยเห็นข้อความของคุณ Alexandrite
    จะเป็นแนวๆ ดุดันอยู่แล้วครับ คืออย่างไง web ก็เป็นหน้าเป็นตาของร้าน
    บางคนรู้จักก็แล้วไปแต่บางคนก็ไม่รู้จัก ก็เหมือนคนแหละครับ
    การเรามักจะยอมรับคนที่ภายนอกดีได้เร็วกว่าคนที่ดูนอกไม่ดี
    (ถึงภายในจะดีก็เถอะ)

OverclockZone Member golfpipo's Avatar

ไม่น่ามีปัญหานะครับ เวบอาจดูเห่ยๆ แต่ตัวร้านเชื่อถือได้ครับ มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง มีชื่อเสียงพอควรครับ

Bookmarks

Bookmarks