Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศๆ.รวมพล NUC CLUB. NOBI ULTRA CLUB...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศๆ.รวมพล NUC CLUB. NOBI ULTRA CLUB...

อย่าหายหน้าหายตาไปครับ...กว่าจะมีวันนี้ได้..มันเป็นตำนานของ ocz ไปแล้วครับ..
    ใครใช้อยู่เข้ามาทักทายกันมั่งนะครับ..และมาเป็นสมาชิกกันได้ครับ..
    หรือใครมีชื่อ.อื่นๆ.ก้อแนะนำมาได้เลยครับ..
    ยินดีต้อนรับพี่ๆน้องๆครับผม..
    Last edited by rts20d; 27 Aug 2008, 23:19:40.

แล้วทำไรกันบ้างครับ club นี้^^"

Comment

เข้ามาเยอะๆกันก่อนครับ..เดี๋ยวมีรายการพิเศษ..อิอิอิ
      .รีบเข้ามารายงานตัวครับ..พร้อมกับรูปเคสโนบิด้วย..
      Last edited by rts20d; 16 Aug 2008, 23:23:18.

Comment

..เอามาชิมลางก่อน..เพิ่งเสร็จมะกี้นี่เอง..
        Last edited by rts20d; 16 Aug 2008, 23:24:35.

Comment

รายงานตัวก่อนครับ รูปยังไม่ได้ถ่ายเลย ผมใช้เวลาเป็นวันกว่าจะประกอบเสร็จแบบว่าอุปกรณ์เยอะมาก

Comment

ยินดีต้อนรับครับผม..เดี๋ยวว่างๆ เอารูปมาดูมั่งนะครับ..
            ส่วนของผมกำลังโมติดชุดน้ำอยู่.คงอาทิตย์หน้าแหละถึงจะเสร็จ..

Comment

ของผมตั้งแต่ได้มามันยังอยู่ในกล่องเหมือนเดิม ยังไม่มีเวลาประกอบใหม่ซักที อยากเห็นของคนอื่นว่าเป็นยังไง รอดูอยู่ช่วยถ่ายรูปมาอวดกันหน่อยครับ

Comment

Originally posted by rts20d View Post
                ..เอามาชิมลางก่อน..เพิ่งเสร็จมะกี้นี่เอง..
                สีไฟสวยดีครับ

Comment

สวยอ่ะ กว่าจะได้มา ยุ่งยากพอควร ผมว่า
                  เหมาะแล้ว กับคำว่า "ตำนาน"

ป.ล. ถ้าใครเบื่อแล้ว เอามาขายผมนะ
                  Last edited by bignote; 13 Jul 2008, 01:50:48.

Comment

สวยคับ

Comment

สวยดีคับ

Comment

ผ่านมาชมครับ
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

สาวกอีกคน อิอิ สอยมาวันนี้ เอาเดิมๆก่อนยังไม่มีอะไรมาก

เป็นเคสที่ชอบตังเเต่ตอน ม.3 สมัยนั้นผมซื้อมาตัวนึกเป็นเคสเหล็กอยู๋เลย จำทำสีสมเมเทลิก+ฟาข้างสีส้มใส่

ปัจจุบันก็ยังชอบอยู่
                          Last edited by Jaiyen; 10 Feb 2010, 01:55:21.

Comment

Originally posted by Jaiyen View Post
                            สาวกอีกคน อิอิ สอยมาวันนี้
                            ยินดีต้อนรับครับ..ไว้มาชมกันมั่งนะครับ..
                            เพิ่งปรับปรุงใหม่ครับ...
                            Last edited by rts20d; 16 Aug 2008, 23:23:18.

Comment

สวยดีครับ

Comment

Working...
                              X